Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.196.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.150.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.196.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.150.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 25 gói thầu, trong đó trúng 25 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 58.29% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.92% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ngãi (19), Gia Lai (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Kon Tum (17), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ VÀ THIẾT BỊ CHUYÊN DÙNG VNTRUCK
15/01/2026 20:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với 2 gói thầu.
12/01/2026 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum.
12/01/2026 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ VÀ THIẾT BỊ CHUYÊN DÙNG VNTRUCK
28/07/2025 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải KHLCNT Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với 1 gói thầu.
22/07/2025 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum.
22/07/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải KHLCNT Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với 1 gói thầu.
22/07/2025 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ CHUYÊN DÙNG HIỆP HOÀ
22/10/2024 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ CHUYÊN DÙNG HIỆP HOÀ
22/10/2024 15:40
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 17:10
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 16:48
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 15:13
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác với 2 gói thầu.
23/09/2024 13:57
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chở rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÔI TRƯỜNG CAO THANH ĐẠT
16/01/2024 20:23
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô chở rác với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2023 11:55
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chở rác theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2023 10:09
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chở rác với 2 gói thầu.
15/12/2023 14:38
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chở rác với 1 gói thầu.
13/12/2023 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ VÀ THIẾT BỊ CHUYÊN DÙNG VNTRUCK
15/01/2026 20:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với 2 gói thầu.
12/01/2026 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum.
12/01/2026 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ VÀ THIẾT BỊ CHUYÊN DÙNG VNTRUCK
28/07/2025 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải KHLCNT Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với 1 gói thầu.
22/07/2025 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum.
22/07/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải KHLCNT Dự án: Đầu tư mua sắm xe ô tô xi téc phun nước 09 m3 của Công ty Cổ phần Môi trường Đô thị Kon Tum của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với 1 gói thầu.
22/07/2025 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ CHUYÊN DÙNG HIỆP HOÀ
22/10/2024 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng chở rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ KON TUM là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chính là như vậy, người nào yêu nhiều hơn, người đó sẽ thua, vậy thì giữa chúng ta tột cùng là ai thua ai đây? "
Tịch Sơ Hạ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh