Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.528.703.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.493.307.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.528.703.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.493.307.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ LƯƠNG THỰC TRUNG ĐIỆP
21/01/2025 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Túi PE (Quy cách 10g) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH BAO BI LƯƠNG THỰC TRUNG ĐIỆP
26/12/2024 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM TIẾN ĐẠT
25/12/2024 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT Sản xuất thử nghiệm các sản phẩm muối Spa tại huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với 6 gói thầu.
04/12/2024 18:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
25/07/2019 11:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị máy móc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
25/07/2019 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên muối Việt Nam
25/07/2019 11:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Phân tích mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 10:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Thiết bị máy móc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ LƯƠNG THỰC TRUNG ĐIỆP
21/01/2025 14:20
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g) với 1 nhà thầu tham gia.
13/01/2025 09:07
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 15:52
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Túi PE (Quy cách 10g).
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH BAO BI LƯƠNG THỰC TRUNG ĐIỆP
26/12/2024 15:33
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua dụng cụ thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM TIẾN ĐẠT
25/12/2024 09:39
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đăng tải KHLCNT Sản xuất thử nghiệm các sản phẩm muối Spa tại huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu với 6 gói thầu.
04/12/2024 18:04
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
25/07/2019 11:38
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Thiết bị máy móc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Muối Biển
25/07/2019 11:35
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU công bố kết quả gói thầu Nguyên vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên muối Việt Nam
25/07/2019 11:27
CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đăng tải TBMT Phân tích mẫu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ LƯƠNG THỰC TRUNG ĐIỆP
21/01/2025 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Keo (quy cách 500g, 1000g) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Túi PE (Quy cách 10g) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH BAO BI LƯƠNG THỰC TRUNG ĐIỆP
26/12/2024 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM TIẾN ĐẠT
25/12/2024 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải KHLCNT Sản xuất thử nghiệm các sản phẩm muối Spa tại huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với 6 gói thầu.
04/12/2024 18:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
25/07/2019 11:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị máy móc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
25/07/2019 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên muối Việt Nam
25/07/2019 11:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Phân tích mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 10:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Thiết bị máy móc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2018 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN MUỐI BẠC LIÊU là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ bạn có thể làm gì, hoặc có thể mơ ước điều gì, HÃY BẮT ĐẦU ĐI! Lòng dũng cảm có Thiên tài, Sức mạnh và Điều kỳ diệu trong đó. "
Johann Wolfgang von Goethe
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh