Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.870.043.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.865.216.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.870.043.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.865.216.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.07% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Sơn La (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Sơn La (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dịch vụ thương mại Hà Thanh
29/12/2022 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2022 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nguyên vật liệu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dịch vụ thương mại Hà Thanh
09/11/2022 17:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hoá chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học MTH
09/11/2022 17:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thiết bị máy móc mua mới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng vật tư khoa học MTD
09/11/2022 17:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Nguyên vật liệu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2022 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hoá chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2022 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Thiết bị máy móc mua mới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2022 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng vật tư khoa học MTD
16/02/2022 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/12/2021 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dịch vụ thương mại Hà Thanh
29/12/2022 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2022 15:23
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2022 14:42
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nguyên vật liệu sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dịch vụ thương mại Hà Thanh
09/11/2022 17:34
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hoá chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học MTH
09/11/2022 17:32
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thiết bị máy móc mua mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng vật tư khoa học MTD
09/11/2022 17:30
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Nguyên vật liệu sản xuất với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2022 17:35
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Hoá chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2022 15:48
CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT công bố KQMT gói thầu Gói thầu 1: Thiết bị máy móc mua mới với 2 nhà thầu tham gia.
26/10/2022 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dịch vụ thương mại Hà Thanh
29/12/2022 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư, nguyên vật liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2022 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nguyên vật liệu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dịch vụ thương mại Hà Thanh
09/11/2022 17:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hoá chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học MTH
09/11/2022 17:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thiết bị máy móc mua mới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng vật tư khoa học MTD
09/11/2022 17:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Nguyên vật liệu sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2022 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hoá chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2022 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Thiết bị máy móc mua mới của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/10/2022 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng vật tư khoa học MTD
16/02/2022 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT đã đăng tải TBMT Hóa chất, vật tư, dụng cụ phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/12/2021 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NAM VIỆT là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đau đớn biết bao khi một người bạn ra đi – và chỉ để lại sau lưng sự im lặng. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh