Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.514.155.594 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.336.518.558 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.514.155.594 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.336.518.558 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 98 gói thầu, trong đó trúng 56 gói, trượt 38 gói, 2 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 52.82% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (9), Hà Nội (8), Ninh Bình (8), Vĩnh Long (8), TP.Hồ Chí Minh (6), Cao Bằng (4), Tuyên Quang (4), Nghệ An (4), Đà Nẵng (3), Lai Châu (3), Phú Thọ (3), Quảng Ngãi (3), Khánh Hòa (3), Toàn quốc (3), Gia Lai (2), Thái Nguyên (2), Hà Tĩnh (2), Quảng Ninh (2), Hải Phòng (2), Lâm Đồng (2), An Giang (2), Điện Biên (2), Quảng Trị (1), Đắk Lắk (1), Cà Mau (1), Tây Ninh (1), Huế (1), Lào Cai (1), Đồng Tháp (1), Bắc Ninh (1), Hưng Yên (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Ninh Bình (6), Bình Dương (6), Bến Tre (4), Cao Bằng (4), Bình Phước (4), Nghệ An (4), Đà Nẵng (3), Trà Vinh (3), Đồng Nai (3), Lai Châu (3), Bình Định (2), Thái Nguyên (2), Hà Tĩnh (2), Quảng Ninh (2), Hải Phòng (2), Hà Nam (2), Kiên Giang (2), Hòa Bình (2), Khánh Hòa (2), Điện Biên (2), Quảng Trị (1), Đắk Nông (1), Bình Thuận (1), Phú Yên (1), Tuyên Quang (1), Phú Thọ (1), Kon Tum (1), Bạc Liêu (1), Toàn quốc (1), Long An (1), Huế (1), Lào Cai (1), Quảng Ngãi (1), Hà Giang (1), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 44 bên mời thầu
- Có quan hệ với 38 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 62 gói thầu, thắng 20 gói, thua 38 gói, 2 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho trạm phát sóng DTT tại tòa nhà Sky 88 Láng Hạ - Hà Nội (Đăng tải trên báo đấu thầu số 88 ngày 17/05/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
17/05/2017 07:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống khóa mã dự phòng, bổ sung tính năng Cardless (khóa mềm) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 20 ngày 07/02/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
07/02/2017 07:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho Dự án “Đầu tư thêm một tần số DTT tại Nha Trang và Đà Nẵng” (Đăng tải trên báo đấu thầu số 20 ngày 06/02/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
06/02/2017 07:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phần cứng Hệ thống quản lý và tính cước thuê bao truyền hình (Đăng tải trên báo đấu thầu số 251 ngày 30/12/2016) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
30/12/2016 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho trạm phát sóng DTT tại tòa nhà Sky 88 Láng Hạ - Hà Nội (Đăng tải trên báo đấu thầu số 88 ngày 17/05/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần VNTower
17/05/2017 07:56
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đăng tải KHLCNT Bổ sung thiết bị truyền dẫn với 1 gói thầu.
27/03/2017 16:54
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị để chuyển trạm DTT Số 5 Huỳnh Thúc Kháng sang địa điểm mới với 1 gói thầu.
27/03/2017 16:46
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho trạm phát sóng DTT tại tòa nhà Sky 88 Láng Hạ - Hà Nội (Đăng tải trên báo đấu thầu số 54 ngày 27/03/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/03/2017 05:19
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đăng tải TBMT Bổ sung thiết bị truyền dẫn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 38 ngày 03/03/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/03/2017 07:29
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống khóa mã dự phòng, bổ sung tính năng Cardless (khóa mềm) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 20 ngày 07/02/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: CONAX AS
07/02/2017 07:55
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho Dự án “Đầu tư thêm một tần số DTT tại Nha Trang và Đà Nẵng” (Đăng tải trên báo đấu thầu số 20 ngày 06/02/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Truyền thông BMTS
06/02/2017 07:43
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU công bố kết quả gói thầu Nâng cấp phần cứng Hệ thống quản lý và tính cước thuê bao truyền hình (Đăng tải trên báo đấu thầu số 251 ngày 30/12/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
30/12/2016 08:12
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ khóa mã dự phòng, bổ sung tính năng Cardless (khóa mềm) với 1 gói thầu.
17/11/2016 12:03
CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đăng tải TBMT Nâng cấp phần cứng hệ thống quản lý và tính cước thuê bao truyền hình. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 210 ngày 03/11/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/11/2016 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho trạm phát sóng DTT tại tòa nhà Sky 88 Láng Hạ - Hà Nội (Đăng tải trên báo đấu thầu số 88 ngày 17/05/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
17/05/2017 07:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống khóa mã dự phòng, bổ sung tính năng Cardless (khóa mềm) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 20 ngày 07/02/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
07/02/2017 07:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt thiết bị cho Dự án “Đầu tư thêm một tần số DTT tại Nha Trang và Đà Nẵng” (Đăng tải trên báo đấu thầu số 20 ngày 06/02/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
06/02/2017 07:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phần cứng Hệ thống quản lý và tính cước thuê bao truyền hình (Đăng tải trên báo đấu thầu số 251 ngày 30/12/2016) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
30/12/2016 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NGHE NHÌN TOÀN CẦU là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Tình bạn chân thành sẽ mãi lớn lên dù cho có cách xa ngàn dặm, và tình yêu đích thực cũng thế đấy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026