Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.308.600.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.119.158.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.308.600.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.119.158.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (1), Bình Thuận (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 5 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần NHD Nghệ An
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00032219
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Nghệ An
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
12/01/2022 14:11
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sản xuất phim dữ liệu đầu tư tại các địa điểm thu hút đầu tư tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
17/12/2021 09:38
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TẬP ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
10/12/2021 08:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
26/11/2021 17:03
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải TBMT gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/11/2021 17:18
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TẬP ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
05/10/2021 14:30
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2021 11:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2021 10:07
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Phần xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
14/04/2021 16:08
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt hệ thống điều hoà - Trung tâm khảo thí của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TACOMEX MIỀN TRUNG
12/04/2021 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG 469
12/01/2022 14:11
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
26/12/2021 12:03
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2021 09:26
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sản xuất phim dữ liệu đầu tư tại các địa điểm thu hút đầu tư tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG SSKY MEDIA
17/12/2021 09:38
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/12/2021 16:57
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đăng tải KHLCNT Nhà học đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Nghi Phong, xã Nghi Phong, huyện Nghi Lộc với 6 gói thầu.
15/12/2021 14:26
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ sản xuất phim dữ liệu đầu tư tại các địa điểm thu hút đầu tư tỉnh Nghệ An với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2021 08:31
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TẬP ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
10/12/2021 08:28
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sản xuất phim dữ liệu đầu tư tại các địa điểm thu hút đầu tư tỉnh Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 08:46
Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sản xuất phim dữ liệu đầu tư tại các địa điểm thu hút đầu tư tỉnh Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
12/01/2022 14:11
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sản xuất phim dữ liệu đầu tư tại các địa điểm thu hút đầu tư tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
17/12/2021 09:38
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TẬP ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
10/12/2021 08:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
26/11/2021 17:03
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải TBMT gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/11/2021 17:18
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TẬP ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
05/10/2021 14:30
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2021 11:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2021 10:07
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Phần xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
14/04/2021 16:08
Bên mời thầu Công ty Cổ phần NHD Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt hệ thống điều hoà - Trung tâm khảo thí của chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TACOMEX MIỀN TRUNG
12/04/2021 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần NHD Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời chỉ là một chuỗi những cơ hội ngẫu nhiên. Cái khó là nắm bắt cơ hội mà hành động. Đừng bao giờ để vuột mất. Không phải ngày nào bạn cũng gặp cơ hội may đâu. "
George
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh