Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 248.589.371.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 241.696.586.363 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 248.589.371.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 241.696.586.363 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00009379
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Ninh
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước - thoát nước)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình Dân dụng, Nhà công nghiệp, Giao thông đường bộ
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công công tác lắp đặt thiết bị vào công trình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUYẾT THẮNG
24/02/2025 08:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
26/12/2024 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 21:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 22: Tư vấn thiết kế tranh bể lắng, bể lọc và bể chứa nước sạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch, Kiến trúc Bắc Ninh
04/11/2024 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 21: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
04/11/2024 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 20: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY HỒ BẮC NINH
04/11/2024 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Một số gói thầu tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với 4 gói thầu.
08/10/2024 08:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu xây lắp, tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với 6 gói thầu.
13/05/2024 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINASEEN5
21/03/2024 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUYẾT THẮNG
24/02/2025 08:35
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
26/12/2024 17:43
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố KQMT gói thầu Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng. với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 08:34
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 21:28
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập với 5 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 09:02
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 22: Tư vấn thiết kế tranh bể lắng, bể lọc và bể chứa nước sạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch, Kiến trúc Bắc Ninh
04/11/2024 16:16
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 21: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
04/11/2024 16:13
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 20: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY HỒ BẮC NINH
04/11/2024 16:11
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 15:56
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Một số gói thầu tư vấn với 4 gói thầu.
08/10/2024 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUYẾT THẮNG
24/02/2025 08:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
26/12/2024 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói xây lắp 9 - Xây lắp và bảo hiểm công trình Hạng mục: Hồ sơ lắng. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 21:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 22: Tư vấn thiết kế tranh bể lắng, bể lọc và bể chứa nước sạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch, Kiến trúc Bắc Ninh
04/11/2024 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 21: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
04/11/2024 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 20: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÂY HỒ BẮC NINH
04/11/2024 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19:Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2024 15:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Một số gói thầu tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với 4 gói thầu.
08/10/2024 08:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu xây lắp, tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH với 6 gói thầu.
13/05/2024 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINASEEN5
21/03/2024 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH BẮC NINH là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta coi khinh người đàn ông ghen vợ vì đó là bằng chứng cho thấy anh ta không thật yêu vợ và có quan niệm xấu về bản thân cũng như về vợ mình. "
Descarter
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh