Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.453.669.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.745.026.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.453.669.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.745.026.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu cao lanh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH PHÚ THỌ
21/03/2025 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THIÊN LỘC
15/07/2024 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nam châm vĩnh cửu đất hiếm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM CHÂM VIỆT NAM
09/03/2024 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điện, điện tử của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ MINH ĐẠT
07/03/2024 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2024 20:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa là nam châm, vật tư chế tạo, phụ kiện, linh kiện điện tử và cao lanh thực hiện nhiệm vụ khoa học và công nghệ chuyển tiếp cấp quốc gia năm 2023 " Nghiên cứu chế tạo thiết bị tuyển từ siêu mạnh gradient cao để tách các tạp chất gây màu, nâng cao chất lượng sản phẩm cao lanh" của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với 4 gói thầu.
26/01/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên liệu cao lanh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2024 16:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp nam châm vĩnh cửu đất hiếm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2024 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị điện, điện tử của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2024 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu cao lanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH PHÚ THỌ
21/03/2025 16:08
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố KQMT gói thầu Cung cấp nguyên liệu cao lanh với 1 nhà thầu tham gia.
17/02/2025 14:38
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THIÊN LỘC
15/07/2024 10:49
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2024 09:56
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đăng tải TBMT Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 16:56
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2024 13:15
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố kết quả gói thầu Cung cấp nam châm vĩnh cửu đất hiếm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM CHÂM VIỆT NAM
09/03/2024 17:00
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điện, điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ MINH ĐẠT
07/03/2024 15:22
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH công bố KQMT gói thầu Cung cấp nam châm vĩnh cửu đất hiếm với 2 nhà thầu tham gia.
29/01/2024 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đăng tải TBMT Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2024 20:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu cao lanh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH PHÚ THỌ
21/03/2025 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THIÊN LỘC
15/07/2024 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nam châm vĩnh cửu đất hiếm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM CHÂM VIỆT NAM
09/03/2024 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điện, điện tử của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ MINH ĐẠT
07/03/2024 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp vật liệu chế tạo hệ thống tuyển từ, linh kiện, phụ kiện lắp ráp hệ thống thủy lực, khí nén của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/01/2024 20:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa là nam châm, vật tư chế tạo, phụ kiện, linh kiện điện tử và cao lanh thực hiện nhiệm vụ khoa học và công nghệ chuyển tiếp cấp quốc gia năm 2023 " Nghiên cứu chế tạo thiết bị tuyển từ siêu mạnh gradient cao để tách các tạp chất gây màu, nâng cao chất lượng sản phẩm cao lanh" của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với 4 gói thầu.
26/01/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên liệu cao lanh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2024 16:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp nam châm vĩnh cửu đất hiếm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2024 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị điện, điện tử của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2024 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG ATECH là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống là điều hiếm thấy nhất trên thế gian. Phần lớn người đời chỉ tồn tại mà thôi. "
Oscar Wilde
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh