Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.957.301.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.318.763.637 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.957.301.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.318.763.637 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống quan trắc khí thải tự động, liên tục của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HÓA CHẤT MÔI TRƯỜNG MECIE
24/09/2020 11:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy xúc lật của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOẰNG GIAI
11/09/2019 14:55
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Nồi đốt bùn và tháp hấp thụ Phốt Pho của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại thép đông hưng
30/05/2017 14:38
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp Nồi đốt bùn và tháp hấp thụ Phốt Pho của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/05/2017 08:42
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Bộ tạo hơi kiểu QF18/1250-2-1.0 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
15/03/2017 11:08
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Bộ tạo hơi kiểu QF18/1250-2-1.0 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/02/2017 09:20
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thủy phong điện cực lò điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
24/02/2017 14:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bơm chân không SK-12 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Trang Việt
17/02/2017 13:49
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Thủy phong điện cực lò điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/02/2017 14:34
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp bơm chân không SK-12 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/01/2017 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp xe xúc lật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/07/2012 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống quan trắc khí thải tự động, liên tục của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HÓA CHẤT MÔI TRƯỜNG MECIE
24/09/2020 11:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy xúc lật của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOẰNG GIAI
11/09/2019 14:55
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Nồi đốt bùn và tháp hấp thụ Phốt Pho của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại thép đông hưng
30/05/2017 14:38
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp Nồi đốt bùn và tháp hấp thụ Phốt Pho của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/05/2017 08:42
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Bộ tạo hơi kiểu QF18/1250-2-1.0 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
15/03/2017 11:08
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Bộ tạo hơi kiểu QF18/1250-2-1.0 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/02/2017 09:20
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thủy phong điện cực lò điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
24/02/2017 14:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bơm chân không SK-12 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Trang Việt
17/02/2017 13:49
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Thủy phong điện cực lò điện của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/02/2017 14:34
Bên mời thầu Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp bơm chân không SK-12 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/01/2017 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Phốt Pho Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy xét kỹ ta có thể thực hiện lời mình hứa được không, vì lời hứa là một món nợ. "
Khổng Tử
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026