Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.554.595.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.450.106.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.554.595.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.450.106.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Trang thiết bị mặt đất cho Công ty Cổ phần Phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 4 gói thầu.
18/08/2022 14:48
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị mặt đất cho Công ty Cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội.
18/08/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
15/04/2022 09:24
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đầu tư bộ đàm kỹ thuật số cầm tay chuẩn Tetra cho Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội năm 2021 của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
20/10/2021 09:02
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Dịch Vụ Nam An
08/06/2021 00:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2021 15:59
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
06/05/2021 14:40
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2019 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
11/06/2020 10:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2020 14:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
10/06/2020 12:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Đầu tư Trang thiết bị mặt đất cho Công ty Cổ phần Phục vụ mặt đất Hà Nội với 4 gói thầu.
18/08/2022 14:48
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
15/04/2022 09:24
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Đầu tư bộ đàm kỹ thuật số cầm tay chuẩn Tetra cho Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội năm 2021 với 1 gói thầu.
20/10/2021 09:02
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Dịch Vụ Nam An
08/06/2021 00:00
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải TBMT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2021 15:59
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
06/05/2021 14:40
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2019 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
11/06/2020 10:22
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2020 14:00
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. với 1 gói thầu.
10/06/2020 12:19
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. với 1 gói thầu.
10/06/2020 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đầu tư Trang thiết bị mặt đất cho Công ty Cổ phần Phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 4 gói thầu.
18/08/2022 14:48
Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị mặt đất cho Công ty Cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội.
18/08/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
15/04/2022 09:24
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đầu tư bộ đàm kỹ thuật số cầm tay chuẩn Tetra cho Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội năm 2021 của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
20/10/2021 09:02
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Dịch Vụ Nam An
08/06/2021 00:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2021 15:59
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua lốp thay thế cho các trang thiết bị mặt đất hàng không của Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
06/05/2021 14:40
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2019 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
11/06/2020 10:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2020 14:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư công cụ năm 2020 của Công ty CP Phục vụ mặt đất Hà Nội. của chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội với 1 gói thầu.
10/06/2020 12:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần phục vụ mặt đất Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích của quốc gia là mưu cầu hạnh phúc cho nhân dân. "
Hegel (Đức)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026