Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 46,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 172.102.156.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.124.213.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 46,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 172.102.156.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.124.213.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 21 gói thầu, trong đó trúng 21 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 24.41% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 72.49% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (19), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (8), Đắk Nông (3), Không xác định (10)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lò hấp nướng đa năng 10 khay Pidom Galilei plus PF7710 cho khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THƯƠNG TUẤN NGỌC
21/08/2026 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lò hấp nướng đa năng 10 khay Pidom Galilei plus PF7710 cho khách sạn Sài Gòn – Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình LED, máy ảnh, màn hình quảng cáo chuyên dụng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANH L.A AUDIO - VIDEO
13/03/2026 09:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị mạng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM TRƯỜNG THỊNH ĐÀ LẠT
12/03/2026 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt đèn trang trí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KWC
12/03/2026 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt biển số phòng, biển báo các loại, tranh treo tường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ TRANG TRÍ NỘI THẤT - QUẢNG CÁO ADD
12/03/2026 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và thi công cây cảnh, hồ cá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở hoa cảnh Bình Minh
12/03/2026 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải KHLCNT Khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT với 47 gói thầu.
11/02/2026 15:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật dụng cho nhà hàng (3) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
04/02/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật dụng cho nhà hàng (4) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Khách Sạn Việt
25/12/2025 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 9) các gói thầu tư vấn, thi công thuộc dự án Khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium với 13 gói thầu.
24/04/2025 08:30
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT công bố kết quả gói thầu Thẩm định trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
24/12/2024 06:04
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 9) các gói thầu tư vấn, thi công thuộc dự án Khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium với 7 gói thầu.
20/11/2024 14:38
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thang máy tải thức ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT SAO NAM VIỆT
24/09/2024 09:27
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT công bố kết quả gói thầu Thi công hệ thống điện ngầm từ khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt qua khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN THÀNH DUY
10/09/2024 17:06
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 9) các gói thầu tư vấn, thi công thuộc dự án Khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium với 4 gói thầu.
13/06/2024 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT công bố kết quả gói thầu Tư vấn quan trắc lún và đo độ nghiêng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN
08/06/2023 21:08
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 9) các gói thầu tư vấn, thi công thuộc dự án Khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium với 3 gói thầu.
31/05/2023 17:13
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thảm khu vực hành lang khối phòng ngủ Tầng 6, 7, Cầu thang tầng 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN LONG
16/01/2023 16:55
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thảm khu vực hành lang khối phòng ngủ Tầng 6, 7, Cầu thang tầng 1 với 1 gói thầu.
07/01/2023 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lò hấp nướng đa năng 10 khay Pidom Galilei plus PF7710 cho khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THƯƠNG TUẤN NGỌC
21/08/2026 15:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lò hấp nướng đa năng 10 khay Pidom Galilei plus PF7710 cho khách sạn Sài Gòn – Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình LED, máy ảnh, màn hình quảng cáo chuyên dụng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANH L.A AUDIO - VIDEO
13/03/2026 09:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị mạng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM TRƯỜNG THỊNH ĐÀ LẠT
12/03/2026 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt đèn trang trí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KWC
12/03/2026 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt biển số phòng, biển báo các loại, tranh treo tường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ TRANG TRÍ NỘI THẤT - QUẢNG CÁO ADD
12/03/2026 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và thi công cây cảnh, hồ cá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở hoa cảnh Bình Minh
12/03/2026 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải KHLCNT Khách sạn Sài Gòn - Đà Lạt Premium của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT với 47 gói thầu.
11/02/2026 15:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật dụng cho nhà hàng (3) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
04/02/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật dụng cho nhà hàng (4) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Giải Pháp Khách Sạn Việt
25/12/2025 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN - ĐÀ LẠT là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu anh là giọt nước mắt của em, anh sẽ lăn xuống để chạm vào môi em. Nhưng nếu em là giọt nước mắt của anh, anh sẽ không bao giờ khóc. Bởi anh không muốn mất em. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh