Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.300.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.255.693.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.300.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.255.693.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ ĐÀ LẠT
08/06/2024 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô 7 chỗ phục vụ SXKD của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với 1 gói thầu.
31/05/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG công bố kết quả gói thầu MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ ĐÀ LẠT
08/06/2024 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG công bố KQMT gói thầu MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với 2 nhà thầu tham gia.
07/06/2024 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đăng tải TBMT MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 17:40
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đăng tải TBMT MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 15:04
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô 7 chỗ phục vụ SXKD với 1 gói thầu.
31/05/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ ĐÀ LẠT
08/06/2024 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT MUA 01 XE Ô TÔ 7 CHỖ PHỤC VỤ SXKD CHO CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Mua 01 xe ô tô 7 chỗ phục vụ SXKD của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG với 1 gói thầu.
31/05/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG MIỀN TRUNG là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có ai sẽ vì một lời tạm biệt mà thích một người không? Tôi tin nhất định là có, khi còn trẻ chúng ta có đủ lý do để thích một người một cách nghiêm túc, đến khi lớn lên, chúng ta cũng đủ lý do để nghiêm túc phụ lòng một người. Do đó những tình cảm non nớt nhất của giây phút đầu tiên, luôn luôn sẽ ghi nhớ cả đời. Hoặc giả thật là ngày tháng tốt, giờ phút xưa. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh