Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 162 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 323 gói thầu, trong đó có 162 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 141 gói (với 157 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 149 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 175 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 165 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,89%, Xây lắp 0,64%, Tư vấn 1,27%, Phi tư vấn 17,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 302.025.391.039 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 280.046.981.542 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN như sau:
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,89%, Xây lắp 0,64%, Tư vấn 1,27%, Phi tư vấn 17,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 302.025.391.039 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 280.046.981.542 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,28%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 224 gói thầu, trong đó trúng 213 gói, trượt 9 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.13% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (78), TP.Hồ Chí Minh (34), Khánh Hòa (32), Lâm Đồng (10), Tây Ninh (9), Cần Thơ (8), Gia Lai (3), Vĩnh Long (1), Cà Mau (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (47)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (32), Đồng Nai (23), TP.Hồ Chí Minh (22), Khánh Hòa (15), Ninh Thuận (8), Bà Rịa - Vũng Tàu (6), Bình Thuận (5), Bình Dương (4), Đắk Nông (4), Cần Thơ (3), Long An (2), Hậu Giang (1), Bến Tre (1), Gia Lai (1), Bạc Liêu (1), Bình Định (1), Không xác định (102)
- Có quan hệ với 70 bên mời thầu
- Có quan hệ với 119 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng 6 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 669 gói thầu với 22 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
13/08/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN VIỆT TIẾN
13/08/2022 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In ấn các loại sổ, bìa thư phục vụ công tác văn thư năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN VIỆT NHẬT LONG
19/07/2022 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Xe mô tô tuần tra trang bị cho Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MINH QUANG
16/07/2022 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì, cập nhật, quảng bá Sàn giao dịch thương mại điện tử tỉnh Đồng Nai năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
11/07/2022 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy scan, máy fax, máy hủy tài liệu, máy chiếu để phục vụ công tác cho Công an các đơn vị địa phương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tin Việt Tiến
02/06/2022 10:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/05/2022 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải TBMT Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với 3 gói thầu.
28/04/2022 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố kết quả gói thầu Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
13/08/2022 09:07
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN VIỆT TIẾN
13/08/2022 09:01
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In ấn các loại sổ, bìa thư phục vụ công tác văn thư năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN VIỆT NHẬT LONG
19/07/2022 14:17
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố kết quả gói thầu Xe mô tô tuần tra trang bị cho Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MINH QUANG
16/07/2022 10:36
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố kết quả gói thầu Duy trì, cập nhật, quảng bá Sàn giao dịch thương mại điện tử tỉnh Đồng Nai năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
11/07/2022 11:07
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2022 15:57
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy scan, máy fax, máy hủy tài liệu, máy chiếu để phục vụ công tác cho Công an các đơn vị địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tin Việt Tiến
02/06/2022 10:17
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/05/2022 13:51
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2022 17:35
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN công bố KQMT gói thầu Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 với 4 nhà thầu tham gia.
09/05/2022 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM
13/08/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOÀN VIỆT TIẾN
13/08/2022 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In ấn các loại sổ, bìa thư phục vụ công tác văn thư năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN VIỆT NHẬT LONG
19/07/2022 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Xe mô tô tuần tra trang bị cho Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MINH QUANG
16/07/2022 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì, cập nhật, quảng bá Sàn giao dịch thương mại điện tử tỉnh Đồng Nai năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
11/07/2022 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm máy scan, máy fax, máy hủy tài liệu, máy chiếu để phục vụ công tác cho Công an các đơn vị địa phương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Tin Việt Tiến
02/06/2022 10:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/05/2022 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm nấu ăn cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại Tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải TBMT Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gạo tẻ thường cho người bị giam giữ, phạm nhân tại Trại tạm giam Công an tỉnh Đồng Nai năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN với 3 gói thầu.
28/04/2022 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN là chủ đầu tư của 162 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 162 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN là chủ đầu tư của 157 TBMT, trong đó tự mời thầu 157 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN là chủ đầu tư của 149 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN là chủ đầu tư có quan hệ với 135 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Là người đàn ông thì luôn phải kiểm soát được hai thứ. Đó là dòng suy nghĩ và dòng nước tiểu. Biểu trưng cho cả tư chất lẫn tinh thần. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh