Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 154 gói thầu, trong đó có 127 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 108 gói (với 115 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,30%, Xây lắp 13,04%, Tư vấn 5,22%, Phi tư vấn 69,57%, Hỗn hợp 0,87%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 588.930.811.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 581.183.680.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,30%, Xây lắp 13,04%, Tư vấn 5,22%, Phi tư vấn 69,57%, Hỗn hợp 0,87%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 588.930.811.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 581.183.680.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BƠM HẢI DƯƠNG
05/10/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải TBMT Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3/h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với 1 gói thầu.
27/08/2022 09:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Cơ khí Năng lượng và Mỏ VINACOMIN
26/08/2022 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa lớn động cơ điện công suất 110kW số 01 của máy cào SGZ-630/220 No:02 lắp đặt tại lò chợ CGH L7.2 VM (thiết bị thuộc hệ thống cơ giới hóa thu hồi than nóc hạng nhẹ, mã TSCĐ 1567-TBCT) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN MỎ CẨM PHẢ
25/08/2022 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn động cơ điện công suất 110kW số 01 của máy cào SGZ-630/220 No:02 lắp đặt tại lò chợ CGH L7.2 VM (thiết bị thuộc hệ thống cơ giới hóa thu hồi than nóc hạng nhẹ, mã TSCĐ 1567-TBCT) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với 1 gói thầu.
19/08/2022 17:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải TBMT sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2022 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600/200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với 1 gói thầu.
28/07/2022 18:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa lớn bơm nước li tâm, lưu lượng Q=1250m3 h, mã hiệu 200LHP-660, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm). của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHAI THÁC HẦM MỎ
28/06/2022 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập kiểm định và đề xuất các giải pháp hoàn thiện mạng gió mỏ than Mông Dương năm 2022 - Công ty cổ phần than Mông Dương-Vinacomin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ phát triển khoa học kỹ thuật
11/06/2022 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BƠM HẢI DƯƠNG
05/10/2022 14:51
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN công bố KQMT gói thầu Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) với 1 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 09:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đăng tải TBMT Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 16:33
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3/h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) với 1 gói thầu.
27/08/2022 09:25
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN công bố kết quả gói thầu sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Cơ khí Năng lượng và Mỏ VINACOMIN
26/08/2022 16:47
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN công bố kết quả gói thầu sửa chữa lớn động cơ điện công suất 110kW số 01 của máy cào SGZ-630/220 No:02 lắp đặt tại lò chợ CGH L7.2 VM (thiết bị thuộc hệ thống cơ giới hóa thu hồi than nóc hạng nhẹ, mã TSCĐ 1567-TBCT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN MỎ CẨM PHẢ
25/08/2022 17:11
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN công bố KQMT gói thầu sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 09:04
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đăng tải TBMT sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2022 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600/200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL với 1 gói thầu.
28/07/2022 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BƠM HẢI DƯƠNG
05/10/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải TBMT Sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3 h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn máy bơm nước chịu mòn axit, lưu lượng Q=600m3/h, mã hiệu DF600-60*6, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với 1 gói thầu.
27/08/2022 09:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Cơ khí Năng lượng và Mỏ VINACOMIN
26/08/2022 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa lớn động cơ điện công suất 110kW số 01 của máy cào SGZ-630/220 No:02 lắp đặt tại lò chợ CGH L7.2 VM (thiết bị thuộc hệ thống cơ giới hóa thu hồi than nóc hạng nhẹ, mã TSCĐ 1567-TBCT) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN MỎ CẨM PHẢ
25/08/2022 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn động cơ điện công suất 110kW số 01 của máy cào SGZ-630/220 No:02 lắp đặt tại lò chợ CGH L7.2 VM (thiết bị thuộc hệ thống cơ giới hóa thu hồi than nóc hạng nhẹ, mã TSCĐ 1567-TBCT) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với 1 gói thầu.
19/08/2022 17:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải TBMT sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600 200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2022 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT sửa chữa lớn khởi động mềm phòng nổ 6kV mã hiệu IEMM-MVS-600/200 số 01 (số chế tạo 013) thiết bị trạm PP điện 6kV-250TT mã tài sản 536-TBĐL của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN với 1 gói thầu.
28/07/2022 18:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa lớn bơm nước li tâm, lưu lượng Q=1250m3 h, mã hiệu 200LHP-660, mã TSCĐ 448-TBCT (phần đầu bơm). của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHAI THÁC HẦM MỎ
28/06/2022 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập kiểm định và đề xuất các giải pháp hoàn thiện mạng gió mỏ than Mông Dương năm 2022 - Công ty cổ phần than Mông Dương-Vinacomin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ phát triển khoa học kỹ thuật
11/06/2022 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN là chủ đầu tư của 131 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 124 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN là chủ đầu tư của 115 TBMT, trong đó tự mời thầu 99 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN là chủ đầu tư của 102 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG VINACOMIN là chủ đầu tư có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi anh nghĩ về việc đi qua em trong hành lang và thậm chí không nghĩ tới việc nói lời chào – đó là khi anh sẽ thực sự bắt đầu nhớ em. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh