Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 203 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 235 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 268 gói thầu, trong đó có 192 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 195 gói (với 218 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 297 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,94%, Xây lắp 20,18%, Tư vấn 8,72%, Phi tư vấn 46,79%, Hỗn hợp 1,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.315.543.610.173 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.247.446.471.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 203 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,94%, Xây lắp 20,18%, Tư vấn 8,72%, Phi tư vấn 46,79%, Hỗn hợp 1,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.315.543.610.173 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.247.446.471.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa lương thực, thực phẩm Quý IV năm 2026 phục vụ CBCNV - Công ty CP than Mông Dương - Vinacomin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa lương thực, thực phẩm Quý IV năm 2026 phục vụ CBCNV - Công ty CP than Mông Dương - Vinacomin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với 1 gói thầu.
23/08/2026 21:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư phục vụ sản xuất năm 2026 - Công ty Cổ phần Than Mông Dương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với 6 gói thầu.
06/08/2026 17:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt hệ thống thoát nước khai trường và hệ thống cung cấp điện trạm phân phối mức -400 mỏ than Mông Dương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 19:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị thông gió, thoát nước, an toàn và thiết bị phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÂN CANH
03/08/2026 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thiết bị điện phục vụ khai thác và đào lò của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THAN - VINACOMIN
31/07/2026 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thiết bị khai thác, đào lò, vận tải trong lò và thiết bị sàng tuyển của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP ÂU VIỆT
25/07/2026 11:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê ngoài 02 hạng mục đổ bê tông và 01 hạng mục đào lò Công ty Cổ phần than Mông Dương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MỎ THÀNH PHÁT
24/07/2026 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công phương án Củng cố chống lầy lội đường nội bộ đoạn từ khu vực cửa lò +20 đến kho 1500 tấn và đường lên giếng chính của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 307 QUANG PHÚ
14/07/2026 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
09/06/2026 14:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm tra báo cáo quyết toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN TÀI CHÍNH KẾ TOÁN KIỂM TOÁN QUẢNG NINH
19/11/2025 09:08
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
07/11/2025 11:23
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG
10/10/2025 15:56
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư thiết bị nâng cao năng lực vận tải -Công ty Cổ phần Than Mông Dương với 6 gói thầu.
05/10/2025 07:21
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thiết bị tời chở người giếng nghiêng mức -97,5-:- -400.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÂN CANH
19/08/2025 09:56
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Lập thiết kế kỹ thuật Dự án Khai thác giai đoạn II mỏ than Mông Dương- Công ty than Mông Dương (điều chỉnh)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN
12/08/2025 14:35
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 “Tư vấn Khảo sát địa chất, địa hình và Lập phương án Phương án “Củng cố đập lọc chân bãi thải cánh Đông (khu vỉa I.12)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC, CÔNG NGHỆ, MÔI TRƯỜNG - VINACOMIN
30/07/2025 14:48
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thiết bị tời chở vật liệu giếng nghiêng mức -97,5-:- -400.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ ĐA NGÀNH AN BÌNH
29/07/2025 09:15
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN công bố KQMT gói thầu Lập thiết kế kỹ thuật Dự án Khai thác giai đoạn II mỏ than Mông Dương- Công ty than Mông Dương (điều chỉnh). với 1 nhà thầu tham gia.
24/07/2025 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa lương thực, thực phẩm Quý IV năm 2026 phục vụ CBCNV - Công ty CP than Mông Dương - Vinacomin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa lương thực, thực phẩm Quý IV năm 2026 phục vụ CBCNV - Công ty CP than Mông Dương - Vinacomin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với 1 gói thầu.
23/08/2026 21:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư phục vụ sản xuất năm 2026 - Công ty Cổ phần Than Mông Dương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với 6 gói thầu.
06/08/2026 17:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp, lắp đặt hệ thống thoát nước khai trường và hệ thống cung cấp điện trạm phân phối mức -400 mỏ than Mông Dương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 19:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị thông gió, thoát nước, an toàn và thiết bị phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÂN CANH
03/08/2026 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thiết bị điện phục vụ khai thác và đào lò của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THAN - VINACOMIN
31/07/2026 08:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thiết bị khai thác, đào lò, vận tải trong lò và thiết bị sàng tuyển của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP ÂU VIỆT
25/07/2026 11:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê ngoài 02 hạng mục đổ bê tông và 01 hạng mục đào lò Công ty Cổ phần than Mông Dương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MỎ THÀNH PHÁT
24/07/2026 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công phương án Củng cố chống lầy lội đường nội bộ đoạn từ khu vực cửa lò +20 đến kho 1500 tấn và đường lên giếng chính của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 307 QUANG PHÚ
14/07/2026 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN là chủ đầu tư của 235 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 200 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN là chủ đầu tư của 218 TBMT, trong đó tự mời thầu 183 TBMT, đơn vị khác mời thầu 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN là chủ đầu tư của 297 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN MÔNG DƯƠNG - VINACOMIN là chủ đầu tư có quan hệ với 203 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thà không chung thủy còn hơn chung thủy mà không muốn thế. "
Brigitte Bardot
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh