Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 142 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 238 gói thầu, trong đó có 141 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 221 gói (với 232 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 256 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 68 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,34%, Xây lắp 13,79%, Tư vấn 3,88%, Phi tư vấn 19,83%, Hỗn hợp 2,16%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.006.236.633.942 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.917.154.275.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,34%, Xây lắp 13,79%, Tư vấn 3,88%, Phi tư vấn 19,83%, Hỗn hợp 2,16%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.006.236.633.942 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.917.154.275.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
08/11/2022 16:31
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN KHOÁNG SẢN VIỆT NAM BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN TKV
08/11/2022 16:28
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Cung cấp, lắp đặt 08 bộ thiết bị điều khiển ghi đường sắt (điện - khí nén); cung cấp 02 tích bàn chở vật liệu 20 tấn cỡ đường 600mm. của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 00:54
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp, lắp đặt các thiết bị: 03 bộ băng tải hầm lò B800x200|55; 01 bộ băng tải hầm lò B650x200|37; 01 phanh hãm giữ dây băng tải, sử dụng cho băng tải B800-1000mm. của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ điện Cẩm Phả
13/09/2022 15:17
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 157: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình thiết kế hai bước của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư mỏ và công nghiệp Vinacomin
02/08/2022 08:47
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập nhiệm vụ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 16:04
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 15:57
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 14:59
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 14:50
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP VINACOMIN XÍ NGHIỆP THIẾT KẾ THAN HÒN GAI
08/11/2022 16:31
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN KHOÁNG SẢN VIỆT NAM BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN TKV
08/11/2022 16:28
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Cung cấp, lắp đặt 08 bộ thiết bị điều khiển ghi đường sắt (điện - khí nén); cung cấp 02 tích bàn chở vật liệu 20 tấn cỡ đường 600mm. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 00:54
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp, lắp đặt các thiết bị: 03 bộ băng tải hầm lò B800x200|55; 01 bộ băng tải hầm lò B650x200|37; 01 phanh hãm giữ dây băng tải, sử dụng cho băng tải B800-1000mm..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ điện Cẩm Phả
13/09/2022 15:17
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 157: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình thiết kế hai bước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư mỏ và công nghiệp Vinacomin
02/08/2022 08:47
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập nhiệm vụ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
01/08/2022 16:04
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần định giá và đầu tư xây dựng Quảng Ninh
01/08/2022 15:57
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN KHOÁNG SẢN VIỆT NAM BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN TKV
01/08/2022 14:59
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và Quản lý dự án xây dựng
01/08/2022 14:50
Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
01/08/2022 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
08/11/2022 16:31
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN KHOÁNG SẢN VIỆT NAM BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN TKV
08/11/2022 16:28
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Cung cấp, lắp đặt 08 bộ thiết bị điều khiển ghi đường sắt (điện - khí nén); cung cấp 02 tích bàn chở vật liệu 20 tấn cỡ đường 600mm. của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 00:54
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp, lắp đặt các thiết bị: 03 bộ băng tải hầm lò B800x200|55; 01 bộ băng tải hầm lò B650x200|37; 01 phanh hãm giữ dây băng tải, sử dụng cho băng tải B800-1000mm. của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ điện Cẩm Phả
13/09/2022 15:17
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 157: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình thiết kế hai bước của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư mỏ và công nghiệp Vinacomin
02/08/2022 08:47
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập nhiệm vụ quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 16:04
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 15:57
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 14:59
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 14:50
Bên mời thầu Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin.
01/08/2022 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin là chủ đầu tư của 142 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 138 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin là chủ đầu tư của 232 TBMT, trong đó tự mời thầu 196 TBMT, đơn vị khác mời thầu 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin là chủ đầu tư của 256 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công Ty Cổ Phần Than Núi Béo Vinacomin là chủ đầu tư có quan hệ với 135 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu sống lâu, bạn sẽ nhìn thấy rất nhiều điều. "
Tục ngữ Mozambique
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh