Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 320 nhà thầu.
- Đã công bố 67 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 256 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 382 gói thầu, trong đó có 196 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 349 gói (với 408 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 615 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 316 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 86 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,66%, Xây lắp 23,87%, Tư vấn 15,12%, Phi tư vấn 8,22%, Hỗn hợp 2,12%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.510.380.576.614 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.306.668.353.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 320 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,66%, Xây lắp 23,87%, Tư vấn 15,12%, Phi tư vấn 8,22%, Hỗn hợp 2,12%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.510.380.576.614 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.306.668.353.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mô hình thông tin công trình (BIM) giai đoạn lập TKKT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Khoan khảo sát địa chất các công trình xây dựng trên mặt bằng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 23
03/09/2026 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát khoan khảo sát địa chất các công trình xây dựng trên mặt bằng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DỰ ÁN QUẢNG YÊN
29/08/2026 15:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thiết bị sàng tuyển của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HANAM
29/08/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Giám sát công đoạn khai thác than khu I mức -50-:- +115 Giếng Cánh Gà giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN
28/08/2026 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công lộ vỉa 5 khu Tây Vàng Danh năm 2026 (Phần thuê ngoài bóc đất đá) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN TUẤN MINH
28/08/2026 08:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo KTKT dự án đầu tư xe ô tô điều hành sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin
27/08/2026 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công khoan thăm dò khảo sát của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC
27/08/2026 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thiết bị phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Vật tư và Xây lắp Hùng Phát
25/08/2026 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Thuê công đoạn khai thác than khu I mức -50-:- +115 Giếng Cánh Gà giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
25/08/2026 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
08/08/2026 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư cải tạo hệ thống thông gió giếng Vàng Danh với 2 gói thầu.
04/08/2026 11:07
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Đầu tư bổ sung thiết bị phục vụ công tác thông gió và quản lý kiểm soát khí mỏ-Công ty Cổ phần Than Vàng Danh-Vinacomin với 2 gói thầu.
24/06/2026 13:48
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường của dự án cải tạo mở rộng khai thác lộ thiên V4-8A mỏ than Vàng Danh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 3T
09/01/2026 15:31
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo NCKT đầu tư xây dựng Cải tạo mở rộng khai thác lộ thiên vỉa 4 - 8A Mỏ than Vàng Danh với 8 gói thầu.
06/01/2026 14:35
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN TÀI CHÍNH KẾ TOÁN KIỂM TOÁN QUẢNG NINH
25/12/2025 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Kiểm toán dự án đầu tư tự động hóa, giám sát trạm phân phối 6kV hầm lò Công ty Cổ phần Than Vàng Danh - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
23/12/2025 10:12
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư tự động hoá, giám sát trạm phân phối 6kV hầm lò Công ty Cổ phần Than Vàng Danh – Vinacomin với 3 gói thầu.
18/11/2025 13:51
CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06.1:Đo đạc chỉnh lý, trích lục thửa đất, cắm mốc ranh giới phục vụ thuê đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai tỉnh Quảng Ninh
11/11/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mô hình thông tin công trình (BIM) giai đoạn lập TKKT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Khoan khảo sát địa chất các công trình xây dựng trên mặt bằng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 23
03/09/2026 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát khoan khảo sát địa chất các công trình xây dựng trên mặt bằng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DỰ ÁN QUẢNG YÊN
29/08/2026 15:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thiết bị sàng tuyển của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HANAM
29/08/2026 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Giám sát công đoạn khai thác than khu I mức -50-:- +115 Giếng Cánh Gà giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN
28/08/2026 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công lộ vỉa 5 khu Tây Vàng Danh năm 2026 (Phần thuê ngoài bóc đất đá) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN TUẤN MINH
28/08/2026 08:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo KTKT dự án đầu tư xe ô tô điều hành sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin
27/08/2026 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công khoan thăm dò khảo sát của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC
27/08/2026 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thiết bị phụ trợ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Vật tư và Xây lắp Hùng Phát
25/08/2026 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Thuê công đoạn khai thác than khu I mức -50-:- +115 Giếng Cánh Gà giai đoạn 2026-2029 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
25/08/2026 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN là chủ đầu tư của 67 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN là chủ đầu tư của 256 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 191 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 65 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN là chủ đầu tư của 408 TBMT, trong đó tự mời thầu 304 TBMT, đơn vị khác mời thầu 104 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN là chủ đầu tư của 615 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN đã công bố 2 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THAN VÀNG DANH - VINACOMIN là chủ đầu tư có quan hệ với 320 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cô độc thì đáng sợ đấy, nhưng không đáng sợ bằng việc cảm thấy cô đơn trong một mối quan hệ. "
Amelia Earhart
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026