Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 229 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 448 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 495 gói thầu, trong đó có 444 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 232 gói (với 243 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 225 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 156 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,44%, Xây lắp 18,11%, Tư vấn 2,47%, Phi tư vấn 20,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.307.026.396.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.248.061.805.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung như sau:
- Có quan hệ với 229 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,44%, Xây lắp 18,11%, Tư vấn 2,47%, Phi tư vấn 20,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.307.026.396.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.248.061.805.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm của gói thầu số 20/2026/TB-AL: Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ lắp đặt thang máy tại Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
27/08/2026 13:22
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 26/2026/PTV-ALCJ Kiểm định, hiệu chuẩn định kỳ các thiết bị đo năm 2026 thuộc Nhà máy Thủy điện A Lưới và Nhà máy điện mặt trời Cư Jút (lần 2) của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:16
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 33/2026/TB-AL: Cung cấp và lắp đặt bổ sung thiết bị quan trắc Đập –Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:06
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm của gói thầu số 32/2026/TB-AL: Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ cải tạo hệ thống cấp nước sinh hoạt tại đập tràn Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:47
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 20/2026/TB-AL: Cung cấp lắp đặt thang máy tại Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:11
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 26/2026/PTV-ALCJ Kiểm định, hiệu chuẩn định kỳ các thiết bị đo năm 2026 thuộc Nhà máy Thủy điện A Lưới và Nhà máy điện mặt trời Cư Jút của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
23/06/2026 10:00
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 27/2026/PTV-AL: Phát quang các khu vực 35kV nhà máy, VP Hồng Hạ, khoảng vượt 220kV, trạm phân phối và tuyến cáp ngầm, cấp điện đập tràn thuộc Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:13
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04/2026/TB-AL: Mua sắm VTTB điện dự phòng – Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
11/06/2026 08:05
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 11/2026/TB-CJ: Mua sắm card quang F87L cho ngăn lộ 171 TBA 110kV - Nhà máy ĐMT Cư Jút của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:36
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05/2026/TB-VP Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân cho người lao động năm 2026 tại Công ty Cổ phần Thủy điện miền Trung của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
05/06/2026 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Gói thầu số 33/2025/PTV-AL: Kiểm định, hiệu chuẩn định kỳ các thiết bị đo năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:00
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Gói thầu số 07/2025/TV-VP: Kiểm toán nội bộ năm 2025 tại Công ty Cổ phần thủy điện miền Trung với 1 gói thầu.
19/06/2025 08:52
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Gói thầu số 27/2025/XL-AL: Duy tu, bảo trì các hạng mục công trình năm 2025, nhà máy thủy điện A Lưới với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:52
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Gói thầu số 34/2025/PTV-AL: Cung cấp dịch vụ lặn vớt rác CNN và lặn kiểm tra thượng lưu, bể tiêu năng đập tràn NM thủy điện A Lưới năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 13:36
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ khắc phục tình trạng hư hỏng cáp MC4 tại Nhà máy điện mặt trời Cư Jút (giai đoạn 2) với 1 gói thầu.
04/06/2025 09:15
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Gói thầu số 32/2025/TB-VP Mua sắm xe phục vụ điều hành sản xuất và đưa đón CBCNV nhà máy thủy điện A Lưới với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:42
Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đăng tải KHLCNT Gói thầu 12/2025/TV-VP: Thực hiện soát xét và kiểm toán báo cáo tài chính năm 2025 của Công ty Cổ phần thủy điện miền Trung với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm của gói thầu số 20/2026/TB-AL: Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ lắp đặt thang máy tại Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
27/08/2026 13:22
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 26/2026/PTV-ALCJ Kiểm định, hiệu chuẩn định kỳ các thiết bị đo năm 2026 thuộc Nhà máy Thủy điện A Lưới và Nhà máy điện mặt trời Cư Jút (lần 2) của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:16
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 33/2026/TB-AL: Cung cấp và lắp đặt bổ sung thiết bị quan trắc Đập –Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:06
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm của gói thầu số 32/2026/TB-AL: Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ cải tạo hệ thống cấp nước sinh hoạt tại đập tràn Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:47
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 20/2026/TB-AL: Cung cấp lắp đặt thang máy tại Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:11
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 26/2026/PTV-ALCJ Kiểm định, hiệu chuẩn định kỳ các thiết bị đo năm 2026 thuộc Nhà máy Thủy điện A Lưới và Nhà máy điện mặt trời Cư Jút của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
23/06/2026 10:00
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 27/2026/PTV-AL: Phát quang các khu vực 35kV nhà máy, VP Hồng Hạ, khoảng vượt 220kV, trạm phân phối và tuyến cáp ngầm, cấp điện đập tràn thuộc Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:13
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04/2026/TB-AL: Mua sắm VTTB điện dự phòng – Nhà máy thủy điện A Lưới của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
11/06/2026 08:05
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 11/2026/TB-CJ: Mua sắm card quang F87L cho ngăn lộ 171 TBA 110kV - Nhà máy ĐMT Cư Jút của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:36
Bên mời thầu Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05/2026/TB-VP Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân cho người lao động năm 2026 tại Công ty Cổ phần Thủy điện miền Trung của chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung với 1 gói thầu.
05/06/2026 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung là chủ đầu tư của 448 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 376 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 72 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung là chủ đầu tư của 243 TBMT, trong đó tự mời thầu 242 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung là chủ đầu tư của 225 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ Phần Thủy Điện Miền Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 229 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng có ý nghĩa gì khi dưỡng một trại heo tồi tệ suốt 30 năm, luôn miệng nói. “Thật đó, tôi sinh ra vốn là để làm vũ công ba lê.” Tới lúc đó, heo sẽ là phong cách của bạn. "
Quentin Crisp
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh