Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.001.969.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.212.157.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.001.969.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.212.157.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,53%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 4/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 4/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo Hệ thống DCS - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ FRA
10/07/2026 07:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP SÀI GÒN
26/05/2026 10:19
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2026 15:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với 1 gói thầu.
06/05/2026 16:59
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo Hệ thống DCS - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2026 08:39
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo Hệ thống DCS - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với 1 gói thầu.
03/03/2026 10:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ năm 2026 - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHÔI NGUYÊN
12/12/2025 15:42
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 1/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO công bố kết quả gói thầu Hoàn thiện Hệ thống đo đếm - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN NAM SÀI GÒN
20/08/2025 08:58
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO công bố KQMT gói thầu Hoàn thiện Hệ thống đo đếm - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng với 3 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 09:01
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHÔI NGUYÊN
23/06/2025 16:27
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đăng tải KHLCNT Mua sắm máy cắt đầu cực dự phòng - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng với 1 gói thầu.
18/06/2025 10:50
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2025 với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 09:05
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồng hồ đo lưu lượng nước với 1 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 14:04
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đăng tải TBMT Hoàn thiện Hệ thống đo đếm - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 10:16
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đăng tải TBMT Mua sắm đồng hồ đo lưu lượng nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 16:10
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 16:58
Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng hồ đo lưu lượng nước với 1 gói thầu.
21/05/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 4/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 4/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với 1 gói thầu.
05/08/2026 15:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo Hệ thống DCS - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ FRA
10/07/2026 07:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP SÀI GÒN
26/05/2026 10:19
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2026 15:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 3/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với 1 gói thầu.
06/05/2026 16:59
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo Hệ thống DCS - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2026 08:39
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo Hệ thống DCS - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với 1 gói thầu.
03/03/2026 10:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa định kỳ năm 2026 - Nhà máy thủy điện Srok Phu Miêng của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHÔI NGUYÊN
12/12/2025 15:42
Bên mời thầu Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa quý 1/2026 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2025 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Thủy điện Srok Phu Miêng IDICO là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tổ quốc quan trọng hơn sinh mệnh, là cha mẹ của chúng ta, là đất đai của chúng ta. "
Marie Curie (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh