Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.998.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.395.465.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.998.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.395.465.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 80 gói thầu, trong đó trúng 71 gói, trượt 6 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 71.03% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.6% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (54), Không xác định (26)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (42), Quảng Bình (7), Không xác định (32)
- Có quan hệ với 32 bên mời thầu
- Có quan hệ với 34 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 25 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng 13 gói, thua 6 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 16 nhà thầu trong 19 gói thầu, thắng thầu 18 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần Trường Hải
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00007858
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Trị
- Lĩnh vực:
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình, địa chất công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình nhà công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình giao thông
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp thoát nước
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác lắp đặt thiết bị công trình dân dụng, nhà công nghiệp
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp thoát nước
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: dân dụng; giao thông
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật (cấp thoát nước)
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: nhà công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Việt Tín
11/01/2022 16:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải TBMT Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2021 21:32
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn và phát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và Bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải với 3 gói thầu.
07/12/2021 21:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT THỊNH CHÂU
07/09/2020 11:47
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (Bao gồm chi phí thiết bị) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Kết quả: đã hủy thầu.
27/03/2020 15:10
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
09/01/2020 11:09
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Cung cấp và lắp đặt 02 thang máy trọng tải 700kg, 6 điểm dừng, tốc độ 1,0m/s của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
13/12/2019 15:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình (San nền, đường chạy, sân khấu) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
25/09/2019 10:55
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân thể thao xã Hải Sơn; hạng mục san nền, đường chạy, sân khấu, tường rào.
16/08/2019 14:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Giám sát thi công xây dựng + giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
30/05/2019 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Trường Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Việt Tín
11/01/2022 16:21
Công ty Cổ phần Trường Hải công bố KQMT gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2022 14:50
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải TBMT Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2021 21:32
Công ty Cổ phần Trường Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT THỊNH CHÂU
07/09/2020 11:47
Công ty Cổ phần Trường Hải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị) với 3 nhà thầu tham gia.
12/08/2020 15:17
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/08/2020 13:41
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/08/2020 17:28
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/08/2020 09:01
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn triển khai gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm CP thiết bị) với 2 gói thầu.
03/07/2020 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Việt Tín
11/01/2022 16:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải TBMT Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2021 21:32
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn và phát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và Bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải với 3 gói thầu.
07/12/2021 21:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (bao gồm chi phí thiết bị) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT THỊNH CHÂU
07/09/2020 11:47
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Cung cấp và lắp đặt hệ thống điều hòa không khí và thông gió (Bao gồm chi phí thiết bị) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Kết quả: đã hủy thầu.
27/03/2020 15:10
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
09/01/2020 11:09
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 10: Cung cấp và lắp đặt 02 thang máy trọng tải 700kg, 6 điểm dừng, tốc độ 1,0m/s của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
13/12/2019 15:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình (San nền, đường chạy, sân khấu) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
25/09/2019 10:55
Công ty Cổ phần Trường Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân thể thao xã Hải Sơn; hạng mục san nền, đường chạy, sân khấu, tường rào.
16/08/2019 14:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Trường Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Giám sát thi công xây dựng + giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
30/05/2019 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Trường Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có thành công thực sự nào mà không bị phản đối, bạn càng tiến bộ hơn, học hỏi được nhiều hơn, và càng tiến gần hơn đến thành quả của mình. "
Anthony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh