Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.699.532.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.617.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.699.532.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.617.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 43 gói thầu, trong đó trúng 42 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 18% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (32), Toàn quốc (2), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (32), Toàn quốc (2), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 15 bên mời thầu
- Có quan hệ với 29 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 410 gói thầu với 25 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế cho TTYT thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2020 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm y tể thị xã Cứa Lò của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với 2 gói thầu.
22/10/2020 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua thiết bị + lắp đặt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2020 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC.
04/09/2020 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh và chống dịch co VID-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC.
04/09/2020 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 tại Bệnh viện Đa khoa huyện Đô Lương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC.
28/08/2020 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống xếp hàng tự động tại Bệnh viện đa khoa huyện Đô Lương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với 3 gói thầu.
22/08/2020 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2020 05:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh và chống dịch co VID-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/08/2020 17:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 tại Bệnh viện Đa khoa huyện Đô Lương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2020 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TSQ Việt Nam, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH
29/05/2023 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
16/04/2023 17:04
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2023 15:10
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Phông lưu trữ Văn phòng UBND tỉnh Nghệ An năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ADDJ
08/04/2023 17:24
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2023 10:08
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2023 20:14
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu Phông lưu trữ Văn phòng UBND tỉnh Nghệ An năm 2021 với 2 nhà thầu tham gia.
20/03/2023 18:17
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu Phông lưu trữ Văn phòng UBND tỉnh Nghệ An năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2023 17:34
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế cho TTYT thị xã Cửa Lò với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2020 16:55
CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế cho TTYT thị xã Cửa Lò theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2020 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế cho TTYT thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2020 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm y tể thị xã Cứa Lò của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với 2 gói thầu.
22/10/2020 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua thiết bị + lắp đặt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2020 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC.
04/09/2020 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh và chống dịch co VID-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC.
04/09/2020 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 tại Bệnh viện Đa khoa huyện Đô Lương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC.
28/08/2020 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống xếp hàng tự động tại Bệnh viện đa khoa huyện Đô Lương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với 3 gói thầu.
22/08/2020 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/08/2020 05:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh và chống dịch co VID-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/08/2020 17:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 tại Bệnh viện Đa khoa huyện Đô Lương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2020 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG VẠN LỘC là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ảnh hưởng của mỗi người lên người khác trong cuộc đời là một kiểu bất diệt. "
John Quincy Adams
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh