Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 444 gói thầu, trong đó trúng 366 gói, trượt 75 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 22.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (123), Lào Cai (27), TP.Hồ Chí Minh (26), Quảng Ninh (14), Hưng Yên (14), Ninh Bình (11), Bắc Ninh (10), Phú Thọ (8), Hải Phòng (7), Cần Thơ (4), Thái Nguyên (4), Đồng Nai (3), Tuyên Quang (2), An Giang (2), Vĩnh Long (2), Quảng Trị (2), Cao Bằng (1), Cà Mau (1), Nghệ An (1), Lạng Sơn (1), Đồng Tháp (1), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (1), Thanh Hoá (1), Sơn La (1), Không xác định (177)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (123), Yên Bái (26), TP.Hồ Chí Minh (16), Quảng Ninh (14), Hà Nam (9), Vĩnh Phúc (7), Hưng Yên (7), Bắc Ninh (5), Bắc Giang (4), Bình Dương (4), Hải Dương (4), Cần Thơ (3), Hải Phòng (2), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Thái Nguyên (2), Đồng Nai (2), Thái Bình (2), Hòa Bình (1), Tuyên Quang (1), Kiên Giang (1), Cao Bằng (1), Trà Vinh (1), Bắc Kạn (1), Cà Mau (1), Quảng Bình (1), Nghệ An (1), An Giang (1), Lạng Sơn (1), Nam Định (1), Ninh Bình (1), Hậu Giang (1), Bến Tre (1), Tiền Giang (1), Thanh Hoá (1), Sơn La (1), Không xác định (194)
- Có quan hệ với 166 bên mời thầu
- Có quan hệ với 148 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 178 nhà thầu trong 116 gói thầu, thắng 39 gói, thua 75 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 1 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 226 gói thầu với 39 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần Coninco công nghệ xây dựng và Môi trường
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000789
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (nhẹ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp, Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình chất thải rắn)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp (nhẹ, Vật liệu xây dựng, Năng lượng); Hạ tầng kỹ thuật (cấp thoát nước, hệ thống chiếu sáng công cộng)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU TỔNG HỢP, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG BÌNH AN
16/05/2025 15:46
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 15:34
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV03: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch 1/500, lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐƯỜNG BỘ, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIAO THÔNG QUẢNG NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐƯỜNG CAO TỐC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DKT268
19/04/2025 16:55
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2025 17:52
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV03: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch 1/500, lập báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 11:52
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500; Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIAO THÔNG QUẢNG NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ THÁI BÌNH DƯƠNG
20/03/2025 15:47
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E đăng tải TBMT Gói thầu TV03: Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch 1/500, lập báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2025 14:08
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500; Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
23/02/2025 09:15
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500; Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/02/2025 15:26
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E đăng tải TBMT Gói thầu số 02:Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500; Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giới hạn của ái tình là yêu không giới hạn. "
Xanhô Gôtxtin
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh