Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.854.665.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.675.492.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.854.665.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.675.492.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 655 gói thầu, trong đó trúng 615 gói, trượt 37 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (270), TP.Hồ Chí Minh (22), Phú Thọ (21), Bắc Ninh (19), Khánh Hòa (19), Hải Phòng (17), Đồng Nai (16), Hưng Yên (15), Thanh Hoá (12), Vĩnh Long (8), Ninh Bình (7), Quảng Ninh (6), Lạng Sơn (6), Gia Lai (5), Cần Thơ (4), Đồng Tháp (3), Quảng Trị (2), Lai Châu (2), Lâm Đồng (2), Thái Nguyên (1), Tây Ninh (1), Cà Mau (1), Lào Cai (1), Đà Nẵng (1), Nghệ An (1), An Giang (1), Quảng Ngãi (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (193)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (270), Đồng Nai (15), Khánh Hòa (13), Hưng Yên (13), Hải Phòng (12), Thanh Hoá (12), TP.Hồ Chí Minh (11), Bắc Ninh (9), Vĩnh Phúc (7), Bắc Giang (6), Phú Thọ (6), Quảng Ninh (6), Lạng Sơn (6), Hải Dương (5), Hòa Bình (5), Trà Vinh (4), Cần Thơ (3), Bến Tre (3), Hà Nam (3), Quảng Trị (2), Đồng Tháp (2), Lai Châu (2), Gia Lai (2), Bình Định (2), Bình Dương (2), Thái Nguyên (1), Long An (1), Cà Mau (1), Ninh Bình (1), Sóc Trăng (1), Lào Cai (1), Vĩnh Long (1), Lâm Đồng (1), Nam Định (1), Quảng Nam (1), Ninh Thuận (1), Nghệ An (1), An Giang (1), Tiền Giang (1), Đắk Nông (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (220)
- Có quan hệ với 206 bên mời thầu
- Có quan hệ với 237 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 142 nhà thầu trong 97 gói thầu, thắng 59 gói, thua 36 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 36 nhà thầu trong 41 gói thầu, thắng thầu 30 gói, thua 10 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 445 gói thầu với 59 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000027
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp nhẹ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn nguy hại)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Công nghiệp (nhẹ, năng lượng, hóa chất)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, Đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN & PTNT
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nhà công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: NN & PTNT
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: NN & PTNT
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa chất
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Lập quy hoạch xây dựng: Lập quy hoạch XD
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ bảo vệ quốc tế Thành Đạt
01/03/2021 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cây xanh đô thị Đại Ngàn
01/03/2021 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 18:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 18:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát gói thầu hỗn hợp số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
18/08/2020 16:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công xây dựng + thiết bị chữa cháy [Gồm chi phí xây dựng sau thuế (không bao gồm chi phí phòng chống mối) + thiết bị chữa cháy + thiết bị phòng cháy + chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
28/02/2018 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công xây dựng + thiết bị chữa cháy [Gồm chi phí xây dựng sau thuế (không bao gồm chi phí phòng chống mối) + thiết bị chữa cháy + thiết bị phòng cháy + chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2018 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công xây dựng + thiết bị chữa cháy [Gồm chi phí xây dựng sau thuế (không bao gồm chi phí phòng chống mối) + thiết bị chữa cháy + thiết bị phòng cháy + chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/01/2018 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công xây dựng (Đã bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
22/08/2017 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công xây dựng (Đã bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
14/07/2017 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ bảo vệ quốc tế Thành Đạt
01/03/2021 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cây xanh đô thị Đại Ngàn
01/03/2021 15:44
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2020 18:49
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2020 18:33
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đăng tải TBMT Thi công xây lắp, cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/12/2020 14:09
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 18:24
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 18:03
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đăng tải KHLCNT KHLCNT: Công tác Duy trì hoạt động phố sách Hà Nội năm 2021 với 5 gói thầu.
22/12/2020 17:45
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình Nhà làm việc và lưu trữ hồ sơ - Chi nhánh Quang Minh với 4 gói thầu.
11/11/2020 11:48
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát gói thầu hỗn hợp số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
18/08/2020 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ bảo vệ quốc tế Thành Đạt
01/03/2021 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cây xanh đô thị Đại Ngàn
01/03/2021 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Dịch vụ vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 18:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Dịch vụ an ninh bảo vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 18:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát gói thầu hỗn hợp số 01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
18/08/2020 16:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công xây dựng + thiết bị chữa cháy [Gồm chi phí xây dựng sau thuế (không bao gồm chi phí phòng chống mối) + thiết bị chữa cháy + thiết bị phòng cháy + chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
28/02/2018 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công xây dựng + thiết bị chữa cháy [Gồm chi phí xây dựng sau thuế (không bao gồm chi phí phòng chống mối) + thiết bị chữa cháy + thiết bị phòng cháy + chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2018 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công xây dựng + thiết bị chữa cháy [Gồm chi phí xây dựng sau thuế (không bao gồm chi phí phòng chống mối) + thiết bị chữa cháy + thiết bị phòng cháy + chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/01/2018 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công xây dựng (Đã bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY .
22/08/2017 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công xây dựng (Đã bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY với hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
14/07/2017 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn muốn giữ hạnh phúc, bạn phải chia sẻ nó! "
Dale Carnegie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh