Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.260.090.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.648.578.067 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.260.090.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.648.578.067 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 53 gói thầu, trong đó trúng 46 gói, trượt 6 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 82.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 101.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (9), Tuyên Quang (9), Đồng Nai (9), Vĩnh Long (4), Lâm Đồng (2), Cà Mau (2), Hà Nội (1), Sơn La (1), An Giang (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (14)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Kạn (8), Bình Phước (6), Hà Giang (3), Tuyên Quang (2), Trà Vinh (2), Thái Nguyên (1), Đắk Nông (1), Hà Nội (1), Sơn La (1), Không xác định (28)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 26 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 35 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 12 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 27 gói thầu, thắng thầu 23 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 31 gói thầu với 8 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00013200
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa chất
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ với 2 gói thầu.
03/12/2024 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ với 1 gói thầu.
10/08/2024 08:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ với 3 gói thầu.
22/06/2023 17:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ.
14/09/2021 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập Quy hoạch tỉnh Yên Bái thời kỳ 2021- 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ.
23/07/2021 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình+chi phí hạng mục chung (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 25/12/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ.
25/12/2017 06:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỦY LỢI II
11/10/2023 17:52
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ công bố kết quả gói thầu Gói số 12: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỦY LỢI LÂM ĐỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 40, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 47
22/09/2023 16:17
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối với 2 nhà thầu tham gia.
15/08/2023 10:57
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ công bố KQMT gói thầu Gói số 12: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối với 2 nhà thầu tham gia.
11/08/2023 15:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đăng tải TBMT Gói số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/08/2023 17:30
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đăng tải TBMT Gói số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2023 09:32
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đăng tải TBMT Gói số 12: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2023 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đăng tải TBMT Gói số 12: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cụm công trình đầu mối theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2023 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ với 2 gói thầu.
03/12/2024 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ với 1 gói thầu.
10/08/2024 08:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ với 3 gói thầu.
22/06/2023 17:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ.
14/09/2021 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập Quy hoạch tỉnh Yên Bái thời kỳ 2021- 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ.
23/07/2021 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình+chi phí hạng mục chung (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 25/12/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ.
25/12/2017 06:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN PHÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể chữa khỏi chứng phiền muộn nếu mỗi ngày điều tiên bạn làm vào buổi sáng là nghĩ xem mình sẽ mang lại niềm vui thực sự cho ai đó như thế nào. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh