Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.395.821.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.026.458.335 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.395.821.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.026.458.335 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 318 gói thầu, trong đó trúng 318 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 20.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.11% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (225), Thái Nguyên (6), TP.Hồ Chí Minh (4), Tuyên Quang (3), Hưng Yên (3), Lâm Đồng (2), Huế (2), Cần Thơ (2), Hải Phòng (2), Phú Thọ (2), Bắc Ninh (2), Sơn La (1), Đắk Lắk (1), Đồng Tháp (1), Quảng Trị (1), Không xác định (61)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (225), Thái Nguyên (4), TP.Hồ Chí Minh (3), Hà Giang (3), Hưng Yên (3), Lâm Đồng (2), Huế (2), Bắc Kạn (2), Cần Thơ (2), Sơn La (1), Đắk Lắk (1), Tiền Giang (1), Hải Dương (1), Vĩnh Phúc (1), Bắc Ninh (1), Quảng Bình (1), Hải Phòng (1), Không xác định (64)
- Có quan hệ với 59 bên mời thầu
- Có quan hệ với 91 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 760 gói thầu với 25 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00073060
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí xây dựng, chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
01/03/2022 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN HIẾU
27/12/2021 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
21/10/2021 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình. Bao gồm: Chi phí xây dựng và chi phí đảm bảo ATGT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
05/10/2021 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp thay thế hệ thống điều hòa trung tâm Rạp Xiếc (Giai đoạn II) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP THĂNG LONG
29/09/2021 16:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm Tạp chí Thanh tra năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
05/07/2021 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải TBMT In ấn phẩm Tạp chí Thanh tra năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2021 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
27/05/2021 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG LONG
06/05/2021 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả đảm bảo ATGT, hoàn trả hạ tầng kỹ thuật) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
23/04/2021 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí xây dựng, chi phí đảm bảo ATGT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
01/03/2022 15:50
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí xây dựng, chi phí đảm bảo ATGT) với 1 nhà thầu tham gia.
28/01/2022 18:32
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí xây dựng, chi phí đảm bảo ATGT) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/01/2022 18:18
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng, cải tạo cầu Gỗ trên đường Lê Thanh Nghị, thị trấn Gia Lộc, huyện Gia Lộc với 6 gói thầu.
18/01/2022 09:15
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN HIẾU
27/12/2021 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2021 08:30
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2021 00:37
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT xây dựng công trình Nhà công vụ và một số hạng mục phụ trợ khu hành chính thị trấn Văn Giang với 8 gói thầu.
08/12/2021 16:58
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Triều Dương, xã Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện với 11 gói thầu.
25/10/2021 17:06
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
21/10/2021 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí xây dựng, chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
01/03/2022 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHÂN HIẾU
27/12/2021 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
21/10/2021 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình. Bao gồm: Chi phí xây dựng và chi phí đảm bảo ATGT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
05/10/2021 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp thay thế hệ thống điều hòa trung tâm Rạp Xiếc (Giai đoạn II) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP THĂNG LONG
29/09/2021 16:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm Tạp chí Thanh tra năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
05/07/2021 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải TBMT In ấn phẩm Tạp chí Thanh tra năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2021 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
27/05/2021 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUANG LONG
06/05/2021 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm cả đảm bảo ATGT, hoàn trả hạ tầng kỹ thuật) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ HẠ TẦNG ĐÔ THỊ HUDIC
23/04/2021 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con đường của vinh quang rất nhỏ hẹp, một người chỉ có thể đi tới không thể trở lui. "
W. Shakespeare
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh