Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.953.489.112 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.137.429.563 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.953.489.112 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.137.429.563 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
22/08/2022 09:33
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
22/08/2022 09:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIAO THÔNG SƠN LA
20/08/2022 09:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị toàn bộ dự án của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Vista
01/08/2022 16:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 Mua sắm TSCĐ, CCDC phục vụ công tác năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH TỔNG HỢP THIẾT BỊ THÀNH ĐẠT
28/07/2022 10:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 11:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm dịch vụ công mức độ 3, 4 đối với phòng Văn hóa và Thông tin huyện Sốp Cộp của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với 3 gói thầu.
27/07/2022 11:05
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 10:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải KHLCNT Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 trên địa bàn huyện Sông Mã năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với 3 gói thầu.
16/07/2022 08:14
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/07/2022 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
22/08/2022 09:33
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
22/08/2022 09:32
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIAO THÔNG SƠN LA
20/08/2022 09:35
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 với 1 nhà thầu tham gia.
03/08/2022 14:06
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 với 1 nhà thầu tham gia.
03/08/2022 14:06
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị toàn bộ dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Vista
01/08/2022 16:28
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2022 09:36
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 Mua sắm TSCĐ, CCDC phục vụ công tác năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH TỔNG HỢP THIẾT BỊ THÀNH ĐẠT
28/07/2022 10:44
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 11:21
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm dịch vụ công mức độ 3, 4 đối với phòng Văn hóa và Thông tin huyện Sốp Cộp với 3 gói thầu.
27/07/2022 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
22/08/2022 09:33
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
22/08/2022 09:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIAO THÔNG SƠN LA
20/08/2022 09:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị toàn bộ dự án của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Vista
01/08/2022 16:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 Mua sắm TSCĐ, CCDC phục vụ công tác năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH TỔNG HỢP THIẾT BỊ THÀNH ĐẠT
28/07/2022 10:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 11:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm dịch vụ công mức độ 3, 4 đối với phòng Văn hóa và Thông tin huyện Sốp Cộp của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với 3 gói thầu.
27/07/2022 11:05
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT: Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 10:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải KHLCNT Triển khai dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 trên địa bàn huyện Sông Mã năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với 3 gói thầu.
16/07/2022 08:14
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/07/2022 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới mà bạn đang sống không được quyết định chủ yếu bằng những điều kiện và hoàn cảnh bên ngoài. Nó được quyết định bởi những suy nghĩ chiếm lĩnh tâm trí bạn theo thói quen. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026