Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.126.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.090.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.126.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.090.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 23 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 48.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.62% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (4), Ninh Bình (2), Không xác định (17)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (4), Ninh Bình (2), Không xác định (17)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 3 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần thạch cao Đông Nam Á
01/04/2018 00:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
08/03/2018 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thạch cao Lào cho Công ty xi măng Vicem Hải Vân phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2018 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG với 1 gói thầu.
08/03/2018 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-LK của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
07/03/2018 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thạch cao Lào phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2018 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG với 1 gói thầu.
03/03/2018 18:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 01-TĐ. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
26/10/2017 07:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 02-HM (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
26/10/2017 07:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 03-HT. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư - Xây dựng - Thương mại Dương Phú Hưng
26/10/2017 07:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần thạch cao Đông Nam Á
01/04/2018 00:00
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần thạch cao Đông Nam Á
08/03/2018 16:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thạch cao Lào cho Công ty xi măng Vicem Hải Vân phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2018 với 1 gói thầu.
08/03/2018 15:18
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-LK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY HỢP TÁC KINH TẾ
07/03/2018 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thạch cao Lào phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2018 với 1 gói thầu.
03/03/2018 18:35
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bốc xúc thạch cao tại Quảng Ninh (Đăng tải trên báo đấu thầu số 18 ngày 25/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
25/01/2018 08:03
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải TBMT Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 09 ngày 12/01/2018) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
12/01/2018 11:02
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải TBMT Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-LK. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 09 ngày 12/01/2018) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
12/01/2018 11:02
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải TBMT Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-L. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 01 ngày 02/01/2018) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/01/2018 09:13
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đăng tải TBMT Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-O. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 01 ngày 02/01/2018) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/01/2018 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần thạch cao Đông Nam Á
01/04/2018 00:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-HV của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
08/03/2018 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thạch cao Lào cho Công ty xi măng Vicem Hải Vân phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2018 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG với 1 gói thầu.
08/03/2018 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 2018/MSTC-LK của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
07/03/2018 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thạch cao Lào phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2018 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG với 1 gói thầu.
03/03/2018 18:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 01-TĐ. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
26/10/2017 07:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 02-HM (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
26/10/2017 07:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thạch cao thiên nhiên phục vụ sản xuất xi măng, số hiệu gói thầu: 03-HT. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 203 ngày 26/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư - Xây dựng - Thương mại Dương Phú Hưng
26/10/2017 07:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THẠCH CAO XI MĂNG là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trật tự là sự minh mẫn của tinh thần, sức khỏe của cơ thể, hòa bình của thành thị, an ninh của quốc gia. Trật tự đối với mọi thứ giống như những cột trụ trong một ngôi nhà hay xương cốt trong cơ thể. "
Robert Southey
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026