Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 123 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 111 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.616.353.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.475.231.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 10,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.616.353.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.475.231.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân bê tông thành phẩm tại Nhà máy gạch Cotto Giếng Đáy.
05/10/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thiết bị vận hành và cải tạo các băng tải của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long.
24/09/2019 10:24
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống điện động lực, điều khiển của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2019 14:12
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Hệ móng máy và nhà bao che của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/08/2019 14:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống thiết bị vận hành và cải tạo các băng tải của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2019 14:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Hệ gia công nghiền khô nguyên liệu tại Nhà máy ngói Hoành Bồ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với 7 gói thầu.
15/08/2019 10:55
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ gia công nghiền khô nguyên liệu tại Nhà máy ngói Hoành Bồ.
15/08/2019 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Máy ngói của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2019 10:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Tháo rỡ, vận chuyển thiết bị và sửa chữa cyclon của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/06/2019 08:56
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị vận hành + đường ống trạm khí hóa và lò nung của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long.
21/05/2019 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thiết bị vận hành và cải tạo các băng tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP TRƯỜNG PHÚC
24/09/2019 10:24
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống điện động lực, điều khiển theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2019 14:12
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Hệ móng máy và nhà bao che theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/08/2019 14:29
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống thiết bị vận hành và cải tạo các băng tải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2019 14:28
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải KHLCNT Hệ gia công nghiền khô nguyên liệu tại Nhà máy ngói Hoành Bồ với 7 gói thầu.
15/08/2019 10:55
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Máy ngói theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2019 10:00
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Tháo rỡ, vận chuyển thiết bị và sửa chữa cyclon theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/06/2019 08:56
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Chợ và khu phố chợ Phú Thạnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/06/2019 08:56
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long công bố kết quả gói thầu Thiết bị vận hành + đường ống trạm khí hóa và lò nung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thiết bị quốc tế TPT
21/05/2019 13:43
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải TBMT Tủ điện và cáp nguồn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/05/2019 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sân bê tông thành phẩm tại Nhà máy gạch Cotto Giếng Đáy.
05/10/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thiết bị vận hành và cải tạo các băng tải của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long.
24/09/2019 10:24
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống điện động lực, điều khiển của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2019 14:12
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Hệ móng máy và nhà bao che của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/08/2019 14:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống thiết bị vận hành và cải tạo các băng tải của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2019 14:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Hệ gia công nghiền khô nguyên liệu tại Nhà máy ngói Hoành Bồ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với 7 gói thầu.
15/08/2019 10:55
Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ gia công nghiền khô nguyên liệu tại Nhà máy ngói Hoành Bồ.
15/08/2019 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Máy ngói của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2019 10:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải TBMT Tháo rỡ, vận chuyển thiết bị và sửa chữa cyclon của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/06/2019 08:56
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị vận hành + đường ống trạm khí hóa và lò nung của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long.
21/05/2019 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Viglacera Hạ Long là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu là gì? Yêu là đặt tất cả các nghị lực của mình vào tay kẻ khác. "
J. Gav Their
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh