Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 173 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 157 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 150 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 701.672.141.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 552.332.194.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 701.672.141.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 552.332.194.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư máy in kỹ thuật số System XL8C tại Nhà máy Viglacera Thái Bình” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 5 gói thầu.
17/03/2026 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư 01 máy nghiền bi gián đoạn 40 tấn tại Nhà máy Viglacera Mỹ Đức” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 9 gói thầu.
17/03/2026 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư nối dài lò nung số 1 từ 128.1m lên 163.8m tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 10 gói thầu.
17/03/2026 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư lò tầng sôi cấp nhiệt cho Tháp sấy phun ATM6000l tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 6 gói thầu.
17/03/2026 13:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Cải tạo dây chuyền sản xuất sản phẩm ngói tráng men 1.32 triệu m2/năm tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 17 gói thầu.
17/03/2026 12:34
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Cải tạo dây chuyền sản xuất sản phẩm ngói tráng men 1.32 triệu m2/năm tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư lò tầng sôi cấp nhiệt cho Tháp sấy phun ATM6000l tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư nối dài lò nung số 1 từ 128.1m lên 163.8m tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư 01 máy nghiền bi gián đoạn 40 tấn tại Nhà máy Viglacera Mỹ Đức” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư máy in kỹ thuật số System XL8C tại Nhà máy Viglacera Thái Bình” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án "Đầu tư chiều sâu chuyển đổi dây chuyền 2 sản xuất bổ sung sản phẩm inkjet 800x800 men bóng tại Nhà máy Viglacera Tiên Sơn" với 22 gói thầu.
17/03/2025 11:59
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Lò tầng sôi cấp nhiệt cho Tháp sấy phun ATM65 tại Nhà máy Viglacera Mỹ Đức với 8 gói thầu.
26/02/2025 14:00
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Lò tầng sôi cấp nhiệt cho Tháp sấy phun ATM65 tại Nhà máy Viglacera Mỹ Đức với 8 gói thầu.
26/02/2025 13:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói số 7: Cung cấp nhiên liệu than.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dịch vụ và vận chuyển Bình Minh
22/01/2025 16:24
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói số 6: Cung cấp nguyên liệu mực in kỹ thuật số (KTS).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Colorobbia Việt Nam
22/01/2025 15:23
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Cung cấp nguyên liệu Feldspar cho bài xương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và Đầu tư Hải Anh
22/01/2025 15:22
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp nguyên liệu cao lanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và Đầu tư Hải Anh, Công ty TNHH Anh Kiên
22/01/2025 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Cung cấp nguyên liệu đất sét cho bài xương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và Đầu tư Hải Anh, Công ty TNHH Anh Kiên
22/01/2025 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp nguyên liệu men nền và men in.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Esmalglass Itaca Việt Nam, Công ty TNHH Fritta Việt Nam
22/01/2025 09:28
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp nguyên liệu Talc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và Đầu tư Hải Anh
22/01/2025 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư máy in kỹ thuật số System XL8C tại Nhà máy Viglacera Thái Bình” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 5 gói thầu.
17/03/2026 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư 01 máy nghiền bi gián đoạn 40 tấn tại Nhà máy Viglacera Mỹ Đức” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 9 gói thầu.
17/03/2026 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư nối dài lò nung số 1 từ 128.1m lên 163.8m tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 10 gói thầu.
17/03/2026 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Đầu tư lò tầng sôi cấp nhiệt cho Tháp sấy phun ATM6000l tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 6 gói thầu.
17/03/2026 13:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự án “Cải tạo dây chuyền sản xuất sản phẩm ngói tráng men 1.32 triệu m2/năm tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN với 17 gói thầu.
17/03/2026 12:34
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Cải tạo dây chuyền sản xuất sản phẩm ngói tráng men 1.32 triệu m2/năm tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư lò tầng sôi cấp nhiệt cho Tháp sấy phun ATM6000l tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư nối dài lò nung số 1 từ 128.1m lên 163.8m tại Nhà máy gạch Viglacera Eurotile” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư 01 máy nghiền bi gián đoạn 40 tấn tại Nhà máy Viglacera Mỹ Đức” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Đầu tư máy in kỹ thuật số System XL8C tại Nhà máy Viglacera Thái Bình” - Công ty cổ phần Viglacera Tiên Sơn.
17/03/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIGLACERA TIÊN SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người nhiều lúc lạ kì như vậy, rõ ràng là một chuyện hoàn toàn trái ngược với ý muốn của mình, nhưng khi làm lại chẳng hề cảm thấy miễn cưỡng, tìm được nguyên nhân e vẫn tin tưởng như lúc đầu. "
Hắc Nhan
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh