Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 66,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 230.675.504.675 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.776.479.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 66,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 230.675.504.675 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.776.479.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,43%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 11 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.44% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (5), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00015306
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K4/4B và DMA K4/242 Vũ Tông Phan của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO với 6 gói thầu.
22/08/2020 10:48
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K4/4B và K4/242 Vũ Tông Phan.
21/08/2020 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO với 5 gói thầu.
22/02/2020 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO với 4 gói thầu.
12/02/2020 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B.
12/02/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 08: Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Mua sắm vật tư thiết bị đồng bộ trên tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Siêu Quần) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Nhân Hòa và thôn Thượng Phúc) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công tuyến ống phân phối dịch vụ và đồng hồ xã Tam Hiệp (thôn Huỳnh Cung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K4/4B và DMA K4/242 Vũ Tông Phan với 6 gói thầu.
22/08/2020 10:48
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B với 5 gói thầu.
22/02/2020 11:01
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B với 4 gói thầu.
12/02/2020 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 08: Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần CONINCO công nghệ xây dựng và môi trường
20/12/2018 16:45
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 07: Mua sắm vật tư thiết bị đồng bộ trên tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHÚ THÁI, CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ BÌNH NGUYÊN
20/12/2018 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Siêu Quần).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Lắp máy Điện nước Hà Nội - HAWEICCO
20/12/2018 16:31
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Nhân Hòa và thôn Thượng Phúc).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
20/12/2018 16:26
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công tuyến ống phân phối dịch vụ và đồng hồ xã Tam Hiệp (thôn Huỳnh Cung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần VIWASEEN3
20/12/2018 16:18
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và lắp đồng hồ xã Hữu Hòa (gồm các thôn Hữu Lê, Cộng Hòa, Trung Thanh, Đại Khang; xóm Cầu, Điếm, Chùa).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIG VIỆT NAM, Công ty Cổ phần VIWASEEN6
20/12/2018 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải TBMT Gói thầu 06: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Siêu Quần) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/11/2018 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K4/4B và DMA K4/242 Vũ Tông Phan của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO với 6 gói thầu.
22/08/2020 10:48
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K4/4B và K4/242 Vũ Tông Phan.
21/08/2020 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO với 5 gói thầu.
22/02/2020 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO với 4 gói thầu.
12/02/2020 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ DMA K6/3B.
12/02/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 08: Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Mua sắm vật tư thiết bị đồng bộ trên tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Siêu Quần) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Thi công tuyến ống phân phối, dịch vụ và đồng hồ cho xã Tả Thanh Oai (thôn Nhân Hòa và thôn Thượng Phúc) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công tuyến ống phân phối dịch vụ và đồng hồ xã Tam Hiệp (thôn Huỳnh Cung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO.
20/12/2018 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VIWACO là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tôi là Thượng đế, tôi sẽ thương hại cho con tim của muôn người. "
Maurice Maeterlinck
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026