Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,32%, Xây lắp 30,16%, Tư vấn 1,59%, Phi tư vấn 7,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.339.026.908 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.009.903.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC như sau:
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,32%, Xây lắp 30,16%, Tư vấn 1,59%, Phi tư vấn 7,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.339.026.908 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.009.903.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa nhà bảo vệ và sửa chữa nhà máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm máy cắt 110kV ngăn lộ 173 và ngăn lộ 131 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dự phòng năm 2026 - Relay bảo vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN NAM SÀI GÒN
13/08/2026 17:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý, khắc phục tín hiệu hệ thống báo cháy nhà máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
13/08/2026 17:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất đầu tư dự án thủy điện Bảo Lộc mở rộng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa khu văn phòng và nhà ở công vụ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO KHIÊM
13/08/2026 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
10/08/2026 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm sức khỏe người lao động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
31/07/2026 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống thủy lực và cơ khí cửa van số 7 đập tràn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
31/07/2026 08:41
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán Báo cáo tài chính năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
28/07/2026 16:07
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Duy tu các hạng mục công trình xây dựng năm 2026 đợt 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO KHIÊM
14/07/2026 13:55
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Kiểm soát, xử lý đối tượng dịch hại tại khu vực công trình TĐBL.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH diệt mối côn trùng Việt Nam
07/04/2026 16:08
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng đường dây 110kV và ngăn lộ 173 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÍ NGHIỆM ĐIỆN 5
25/03/2026 11:32
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Quản lý vận hành đường dây 110kV và ngăn lộ 173 trạm biến áp 220kV Bảo Lộc năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Truyền tải điện 3
13/03/2026 16:27
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Xử lý xâm thực đường hầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Xây Dựng Toàn Tâm
04/03/2026 14:20
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Xử lý rỉ dầu máy biến áp chính T1 & T2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN ĐA NHIM - HÀM THUẬN - ĐA MI
26/02/2026 17:02
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Kiểm tu nhà máy năm 2026 - Thí nghiệm hiệu chỉnh thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN ĐA NHIM - HÀM THUẬN - ĐA MI
09/02/2026 08:51
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC công bố kết quả gói thầu Cung cấp số liệu dự báo khí tượng thủy văn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Khí tượng Thủy văn Nam Bộ
28/01/2026 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa nhà bảo vệ và sửa chữa nhà máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm máy cắt 110kV ngăn lộ 173 và ngăn lộ 131 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dự phòng năm 2026 - Relay bảo vệ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN NAM SÀI GÒN
13/08/2026 17:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý, khắc phục tín hiệu hệ thống báo cháy nhà máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
13/08/2026 17:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất đầu tư dự án thủy điện Bảo Lộc mở rộng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa khu văn phòng và nhà ở công vụ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO KHIÊM
13/08/2026 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
10/08/2026 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm sức khỏe người lao động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
31/07/2026 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống thủy lực và cơ khí cửa van số 7 đập tràn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC là chủ đầu tư của 87 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 49 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC là chủ đầu tư có quan hệ với 110 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm nhà bên đường, gặp ai cũng bàn thì ba năm không xong. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh