Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,71%, Xây lắp 63,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 178.075.394.579 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.208.262.041 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,71%, Xây lắp 63,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 178.075.394.579 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.208.262.041 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 143 gói thầu, trong đó trúng 85 gói, trượt 53 gói, 0 chưa có kết quả, 5 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.57% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (135), Hà Nội (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (117), Đắk Nông (7), Hà Nội (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (18)
- Có quan hệ với 84 bên mời thầu
- Có quan hệ với 65 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 109 nhà thầu trong 66 gói thầu, thắng 8 gói, thua 53 gói, 0 chưa có kết quả, 5 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 11 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 138 gói thầu với 11 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Xây dựng 412
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00019008
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và đầu tư tỉnh Lâm Đồng
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình công trình xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng) kiến trúc, kết cấu, điện, nước
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: giao thông đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: giao thông cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng)
⚬ Thi công xây dựng công trình: giao thông đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước; công viên cây xanh; bãi đỗ xe; hệ thống chiếu sáng công cộng.)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước; công viên cây xanh; bãi đỗ xe; hệ thống chiếu sáng công cộng)
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước; công viên cây xanh; bãi đỗ xe; hệ thống chiếu sáng công cộng)
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt màn hình Led tại phòng họp trực tuyến UBND xã Đạ Ròn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
08/12/2023 22:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 06: Thi công xây dựng công trình nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
01/12/2023 13:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
01/12/2023 12:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Cải tạo sửa chữa sơn trong và ngoài 05 gia đình C3, C5,C6, C7, C16 Làng trẻ em SOS Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
01/12/2023 12:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Thi công xây dựng công trình sân bóng đá xã Tân Hội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
24/11/2023 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thực phẩm cấp chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại TTYT huyện Đạ Tẻh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
16/11/2023 19:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói số 06: Thi công xây dựng công trình nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2023 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
16/11/2023 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu gói số 02: Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
16/11/2023 16:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói số 06: Thi công xây dựng công trình nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2023 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng nhà ăn tiền chế, tháo dỡ khu vệ sinh sau dãy nhà B và xây dựng mới khu vực vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
27/06/2025 08:56
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOÀN HẢO
26/06/2025 11:33
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng nhà ăn tiền chế, tháo dỡ khu vệ sinh sau dãy nhà B và xây dựng mới khu vực vệ sinh với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 07:23
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 07:12
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 17:25
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NGỌC CƯỜNG
17/06/2025 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NGỌC CƯỜNG
17/06/2025 10:59
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng nhà ăn tiền chế, tháo dỡ khu vệ sinh sau dãy nhà B và xây dựng mới khu vực vệ sinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2025 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
15/06/2025 07:12
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
15/06/2025 07:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt màn hình Led tại phòng họp trực tuyến UBND xã Đạ Ròn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
08/12/2023 22:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 06: Thi công xây dựng công trình nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
01/12/2023 13:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
01/12/2023 12:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình Cải tạo sửa chữa sơn trong và ngoài 05 gia đình C3, C5,C6, C7, C16 Làng trẻ em SOS Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
01/12/2023 12:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Thi công xây dựng công trình sân bóng đá xã Tân Hội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
24/11/2023 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thực phẩm cấp chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật đối với người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại TTYT huyện Đạ Tẻh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
16/11/2023 19:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói số 06: Thi công xây dựng công trình nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2023 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
16/11/2023 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu gói số 02: Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD.
16/11/2023 16:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói số 06: Thi công xây dựng công trình nhà ở dân quân tự vệ tại Ban chỉ huy quân sự huyện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2023 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 44 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD là chủ đầu tư của 79 TBMT, trong đó tự mời thầu 79 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD là chủ đầu tư của 101 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD là chủ đầu tư có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng lảng tránh vấn đề khó khăn nhất. Điều đó chỉ khiến sẽ còn lại phần khó khăn nhất khi bạn mệt mỏi nhất. Hãy làm xong vấn đề khó khăn nhất – từ đó về sau chỉ còn là đoạn xuống đồi. "
Norman Vincent Peale
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh