Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.895.800.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.858.082.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.895.800.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.858.082.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 139 gói thầu, trong đó trúng 133 gói, trượt 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (75), Hà Tĩnh (1), Không xác định (63)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (64), Quảng Bình (2), Hà Tĩnh (1), Không xác định (72)
- Có quan hệ với 39 bên mời thầu
- Có quan hệ với 38 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 32 nhà thầu trong 26 gói thầu, thắng 20 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 19 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng thầu 22 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 169 gói thầu với 15 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00007862
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Trị
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp đường dây và trạm biến áp đến 110kV
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật hệ thống điện chiếu sáng công cộng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp đường dây và trạm biến áp đến 110kV
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật hệ thống điện chiếu sáng công cộng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật hệ thống cấp, thoát nước
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật hệ thống cấp, thoát nước
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường thủy nội địa, hàng hải
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đã đăng tải KHLCNT Thử nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON với 1 gói thầu.
03/07/2023 23:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công các hạng mục: nhà kho lương thực số 2; nhà kho vật tư; cổng và hàng rào của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON.
18/07/2022 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công các hạng mục: nhà kho lương thực số 1; nhà điều hành+thiết bị nhà điều hành; nhà thường trực; san lấp mặt bằng; sân đường nội bộ + bồn hoa; cổng + hàng rào; trạm bơm; bể nước PCCC+sinh hoạt; hệ thống điện ngoài nhà; hệ thống cấp thoát nước ngoài nhà; hệ thống PCCC+ chống sét, thiết bị PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON.
18/07/2022 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán :Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn vàphát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý rừng phòng hộ lưu vực sông Thạch Hãn làm chủ đầu tư (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TÍN
20/12/2022 08:53
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầngphục vụ bảo tồn vàphát triển bền vữngcác Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý Khu bảo tồn thiên nhiên Bắc Hướng Hóa làm chủ đầu tư (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TÍN
20/12/2022 08:51
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn và phát triển bền vữngcác Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông làm chủ đầu tư (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TÍN
20/12/2022 08:48
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn và phát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và Bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị" – Hợp phần do Ban Quản lý dự án rừng phòng hộ Hướng Hóa – Đakrông làm chủ đầu tư (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TÍN
20/12/2022 08:44
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố KQMT gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán :Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn vàphát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý rừng phòng hộ lưu vực sông Thạch Hãn làm chủ đầu tư (đợt 1) với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2022 15:30
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố KQMT gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầngphục vụ bảo tồn vàphát triển bền vữngcác Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý Khu bảo tồn thiên nhiên Bắc Hướng Hóa làm chủ đầu tư (đợt 1) với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2022 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố KQMT gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn và phát triển bền vữngcác Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông làm chủ đầu tư (đợt 1) với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2022 10:47
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON công bố KQMT gói thầu Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công: Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn và phát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và Bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị" – Hợp phần do Ban Quản lý dự án rừng phòng hộ Hướng Hóa – Đakrông làm chủ đầu tư (đợt 1) với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2022 10:05
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đăng tải TBMT Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán :Trồng, bảo vệ, phát triển rừng và cơ sở hạ tầng phục vụ bảo tồn vàphát triển bền vững các Khu bảo tồn thiên nhiên Đakrông và bắc Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị - Hợp phần do Ban quản lý rừng phòng hộ lưu vực sông Thạch Hãn làm chủ đầu tư (đợt 1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2022 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đã đăng tải KHLCNT Thử nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON với 1 gói thầu.
03/07/2023 23:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công các hạng mục: nhà kho lương thực số 2; nhà kho vật tư; cổng và hàng rào của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON.
18/07/2022 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công các hạng mục: nhà kho lương thực số 1; nhà điều hành+thiết bị nhà điều hành; nhà thường trực; san lấp mặt bằng; sân đường nội bộ + bồn hoa; cổng + hàng rào; trạm bơm; bể nước PCCC+sinh hoạt; hệ thống điện ngoài nhà; hệ thống cấp thoát nước ngoài nhà; hệ thống PCCC+ chống sét, thiết bị PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON.
18/07/2022 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VINACON là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn đối đầu với một khó khăn, bạn cũng đứng trước một khám phá. "
William Thomson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh