Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.106.703.668 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.170.457.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.106.703.668 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 212.170.457.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,33%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95.6% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (3)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 11 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng DVKT, khu tạp vụ, phòng ăn và các phòng phó giám đốc tại văn phòng Xí nghiệp Tiêu thụ Dịch vụ xi măng Vicem Hà Tiên của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 với 1 gói thầu.
25/07/2022 13:40
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống vận chuyển xi măng công đoạn nghiền xi măng số 1 - Nhà máy xi măng Kiên Lương của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CEMTECH VIỆT NAM
06/01/2022 17:20
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống dầm cầu trục và bao che chất bành võng xuống sà lan 10 tấn - TNLA của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
16/07/2021 10:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống dầm cầu trục và bao che chất bành võng xuống sà lan 10 tấn - TNLA của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
20/11/2020 09:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán sửa chữa hệ thống vận chuyển xi măng công đoạn nghiền xi măng 1- NMXMKL của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
10/11/2020 10:45
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Nâng cấp tải trọng cầu bắc qua kênh Ba Hòn vào Nhà máy xi măng Kiên Lương.
02/10/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
26/05/2020 14:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải TBMT Xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/04/2020 10:15
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa VPC công ty CP xi măng Hà Tiên 1_năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2020 15:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo văn phòng xí nghiệp tiêu thụ dịch vụ Hà Tiên 1 của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
07/01/2020 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng DVKT, khu tạp vụ, phòng ăn và các phòng phó giám đốc tại văn phòng Xí nghiệp Tiêu thụ Dịch vụ xi măng Vicem Hà Tiên với 1 gói thầu.
25/07/2022 13:40
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án cải tạo, mở rộng hệ thống các mái che bến xuất xi măng dây chuyền 1 tại Nhà máy xi măng Kiên Lương với 5 gói thầu.
27/05/2022 15:15
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải KHLCNT Khảo sát phục vụ thiết kế bản vẽ thi công; Lập thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán các hạng mục công trình bổ sung; Cập nhật dự toán xây dựng các hạng mục công trình đã có thiết kế thi công dự án đầu tư xây dựng công trình mỏ đá vôi núi Khoe Lá với 1 gói thầu.
21/01/2022 13:25
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
19/11/2021 14:02
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo đảm an toàn giao thông đường thủy trong suốt quá trình thi.công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Khang
19/11/2021 13:48
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu giám sát thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
14/10/2021 09:54
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải TBMT Gói thầu: Bảo đảm an toàn giao thông đường thủy trong suốt quá trình thi.công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2021 18:15
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải TBMT Gói thầu giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2021 17:04
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải KHLCNT Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi Dự án: Hệ thống mái che bến xuất Nhà máy xi măng Kiên Lương với 1 gói thầu.
06/07/2021 13:50
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Lập bổ sung Quy hoạch phát triển điện lực tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/06/2021 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng DVKT, khu tạp vụ, phòng ăn và các phòng phó giám đốc tại văn phòng Xí nghiệp Tiêu thụ Dịch vụ xi măng Vicem Hà Tiên của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 với 1 gói thầu.
25/07/2022 13:40
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống vận chuyển xi măng công đoạn nghiền xi măng số 1 - Nhà máy xi măng Kiên Lương của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CEMTECH VIỆT NAM
06/01/2022 17:20
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống dầm cầu trục và bao che chất bành võng xuống sà lan 10 tấn - TNLA của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
16/07/2021 10:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống dầm cầu trục và bao che chất bành võng xuống sà lan 10 tấn - TNLA của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
20/11/2020 09:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán sửa chữa hệ thống vận chuyển xi măng công đoạn nghiền xi măng 1- NMXMKL của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
10/11/2020 10:45
Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Nâng cấp tải trọng cầu bắc qua kênh Ba Hòn vào Nhà máy xi măng Kiên Lương.
02/10/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
26/05/2020 14:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải TBMT Xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/04/2020 10:15
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa VPC công ty CP xi măng Hà Tiên 1_năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2020 15:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo văn phòng xí nghiệp tiêu thụ dịch vụ Hà Tiên 1 của chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1.
07/01/2020 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 là chủ đầu tư của 61 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần xi măng Hà Tiên 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nước mắt là ngôn ngữ câm lặng của đau buồn. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh