Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 222.872.574.297 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 217.282.049.469 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 222.872.574.297 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 217.282.049.469 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và gói thầu Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật hạng mục Xây dựng bờ kè chắn sóng biển dự án Khu du lịch Siva – Mũi Né của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ với 2 gói thầu.
16/05/2026 11:53
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HỒ BƠI KHƯƠNG THỊNH
03/10/2025 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp sửa chữa của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY LẮP NGUYỄN LÊ
03/10/2025 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu sửa chữa và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
14/08/2025 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất sửa chữa và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ALICONS
14/08/2025 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu hạng mục “Sửa chữa, cải tạo Hồ bơi Siva” của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ với 7 gói thầu.
30/07/2025 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa cung cấp và lắp đặt thang máy khu building Siva của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THANG MÁY THIẾT BỊ THĂNG LONG
12/08/2024 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa cung cấp và lắp đặt thang máy khu building Siva của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2024 09:16
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH
15/07/2024 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
15/07/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH
15/07/2024 14:51
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
15/07/2024 14:48
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN LẠNH NGUYỄN HOÀNG THANH
20/09/2021 11:58
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2021 15:26
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/07/2021 11:10
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đăng tải KHLCNT Cải tạo Khu du lịch Siva - Mũi Né, Hạng mục Điều hòa không khí (thay thế hệ thống lạnh trung tâm) với 5 gói thầu.
11/06/2021 17:06
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn lập quy hoạch chi tiết 1/500 trên diện tích 11ha tại Khu du lịch Siva-Mũi Né với 3 gói thầu.
05/03/2021 13:13
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn lập quy hoạch chi tiết 1/500 trên diện tích 11ha tại Khu du lịch Siva-Mũi Né với 3 gói thầu.
05/03/2021 11:54
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn lập quy hoạch chi tiết 1/500 trên diện tích 11ha tại Khu du lịch Siva-Mũi Né với 3 gói thầu.
05/03/2021 11:27
CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ công bố kết quả gói thầu Mua sắm CCDC khăn và hàng vải khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HÙNG THANH HƯNG
31/12/2019 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và gói thầu Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật hạng mục Xây dựng bờ kè chắn sóng biển dự án Khu du lịch Siva – Mũi Né của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ với 2 gói thầu.
16/05/2026 11:53
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HỒ BƠI KHƯƠNG THỊNH
03/10/2025 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp sửa chữa của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY LẮP NGUYỄN LÊ
03/10/2025 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu sửa chữa và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
14/08/2025 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất sửa chữa và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ALICONS
14/08/2025 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu hạng mục “Sửa chữa, cải tạo Hồ bơi Siva” của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ với 7 gói thầu.
30/07/2025 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa cung cấp và lắp đặt thang máy khu building Siva của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THANG MÁY THIẾT BỊ THĂNG LONG
12/08/2024 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa cung cấp và lắp đặt thang máy khu building Siva của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2024 09:16
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH
15/07/2024 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
15/07/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP BẾN THÀNH - MŨI NÉ là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Là con người có nghĩa là bạn sẽ phạm sai lầm. Và bạn sẽ phạm sai lầm, bởi vì thất bại là cách của Chúa trời để đẩy bạn đi sang hướng khác. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh