Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,41%, Xây lắp 31,37%, Tư vấn 3,92%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 346.913.260.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.809.534.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,41%, Xây lắp 31,37%, Tư vấn 3,92%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 346.913.260.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.809.534.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,34%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 72 gói thầu, trong đó trúng 72 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 73.4% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (67), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (44), Đà Nẵng (14), Không xác định (14)
- Có quan hệ với 29 bên mời thầu
- Có quan hệ với 41 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 190 gói thầu với 11 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00062582
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ; cầu
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM.
25/09/2023 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM.
13/09/2023 22:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu cho các sản phẩm công
nghiệp nông thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM.
24/08/2023 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 05:59
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
04/08/2023 05:29
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Thuê nhân công chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2023 05:24
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
28/07/2023 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu cho các sản phẩm công
nghiệp nông thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/07/2023 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu cho các sản phẩm công
nghiệp nông thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
07/07/2023 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Bảo trì thường xuyên các tuyến đường huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LÊ BÌNH
24/01/2025 07:59
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố KQMT gói thầu Bảo trì thường xuyên các tuyến đường huyện với 3 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 09:16
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đăng tải TBMT Bảo trì thường xuyên các tuyến đường huyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/12/2024 16:13
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Mua giống và phân bón thực hiện các mô hình khuyến lâm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ TIỀN PHONG
28/10/2024 08:23
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đăng tải TBMT Mua hệ thống lồng bè bằng nhựa HDPE, ngư lưới cụ thực hiện mô hình nuôi cá mặn, lợ lồng bè bằng nhựa HDPE theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 10:35
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Mua giống và phân bón thực hiện mô hình trồng cây Sầu riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ CÂY TRỒNG TRƯƠNG TIỀN
16/10/2024 09:20
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN BẢO
09/09/2024 13:46
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố KQMT gói thầu Mua giống và phân bón thực hiện các mô hình khuyến lâm năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
07/09/2024 08:29
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM công bố KQMT gói thầu Mua giống và phân bón thực hiện mô hình trồng cây Sầu riêng với 3 nhà thầu tham gia.
31/08/2024 08:07
CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đăng tải TBMT Mua giống và phân bón thực hiện các mô hình khuyến lâm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM.
25/09/2023 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM.
13/09/2023 22:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu cho các sản phẩm công
nghiệp nông thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM.
24/08/2023 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2023 05:59
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy học tối thiểu dùng cho giáo dục mầm non tại Trường Mẫu giáo Trà Leng. của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
04/08/2023 05:29
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Thuê nhân công chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2023 05:24
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Thuê nhân công chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
28/07/2023 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu cho các sản phẩm công
nghiệp nông thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/07/2023 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và đăng ký nhãn hiệu cho các sản phẩm công
nghiệp nông thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
07/07/2023 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM là chủ đầu tư của 51 TBMT, trong đó tự mời thầu 51 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM là chủ đầu tư của 94 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM là chủ đầu tư có quan hệ với 95 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta thực ra không phải thực sự trưởng thành, chúng ta chỉ là học cách giả vờ trước mặt người khác. Trên bước đường tương lai, nếu muốn học cách sống trưởng thành thì tuổi trẻ phải biết cách gánh vác trách nhiệm, gánh vác cuộc sống của chính mình, gánh vác hoài bão của bản thân, gánh vác những gánh nặng của hiện thực tàn nhẫn mà bạn sắp sửa dấn thân vào. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026