Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Hóa chất, thuốc của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/01/2021 18:23
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Trứng tằm giống của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:50
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cây dâu giống của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:43
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Dụng cụ của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:20
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu, máy móc, thiết bị phục vụ cho dự án Xây dựng mô hình ứng dụng và chuyển giao công nghệ tiên tiến trong trồng dâu, nuôi tằm, bảo quản kén và ươm tơ tại tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với 5 gói thầu.
28/12/2020 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Cây dâu giống với 1 nhà thầu tham gia.
12/01/2021 19:08
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Trứng tằm giống với 1 nhà thầu tham gia.
12/01/2021 19:06
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Dụng cụ với 1 nhà thầu tham gia.
12/01/2021 19:04
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Hóa chất, thuốc với 1 nhà thầu tham gia.
08/01/2021 19:52
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Hóa chất, thuốc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/01/2021 18:23
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Trứng tằm giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:50
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cây dâu giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:43
Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Dụng cụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Hóa chất, thuốc của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
05/01/2021 18:23
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Trứng tằm giống của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:50
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cây dâu giống của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:43
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Dụng cụ của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/01/2021 17:20
Bên mời thầu Công ty CP tơ lụa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu, máy móc, thiết bị phục vụ cho dự án Xây dựng mô hình ứng dụng và chuyển giao công nghệ tiên tiến trong trồng dâu, nuôi tằm, bảo quản kén và ươm tơ tại tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam với 5 gói thầu.
28/12/2020 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP tơ lụa Quảng Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để có một ý tưởng lớn, hãy có thật nhiều ý tưởng. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh