Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 141 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 248 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 106 gói (với 133 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 175 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 171 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,71%, Xây lắp 6,02%, Tư vấn 3,76%, Phi tư vấn 7,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 396.443.051.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 388.622.652.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 141 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,71%, Xây lắp 6,02%, Tư vấn 3,76%, Phi tư vấn 7,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 396.443.051.881 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 388.622.652.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 195 gói thầu, trong đó trúng 190 gói, trượt 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (161), Huế (1), Cần Thơ (1), Không xác định (32)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (91), Đắk Nông (25), Bình Thuận (2), Huế (1), Hậu Giang (1), Không xác định (79)
- Có quan hệ với 57 bên mời thầu
- Có quan hệ với 71 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 15 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng 7 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 418 gói thầu với 27 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cp tư vấn xây dựng Lâm Đồng
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000872
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và đầu tư tỉnh Lâm Đồng
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: địa chất
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng Kết cấu
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp nhà xưởng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhà xưởng
⚬ Khảo sát xây dựng: địa chất
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng Kiến trúc, kết cấu
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng Điện - cơ điện; cấp, thoát nước
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp Nhà xưởng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Điện - cơ điện; cấp, thoát nước
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước; công viên cây xanh; bãi đỗ xe ô tô, xe máy.
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhà xưởng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước; công viên cây xanh; bãi đỗ xe ô tô, xe máy.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm màn hình Led của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
11/12/2023 15:48
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm màn hình Led của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2023 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thang máy tải hàng có người đi của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thang máy tải hàng có người đi của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với 3 gói thầu.
15/11/2023 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí mua sắm trang thiết bị của Trường PTDTBT THCS Sơn Điền của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2023 09:46
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện nhiệm vụ Đề án 06/CP năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
08/11/2023 12:39
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời trang bị tại khu vực nhà văn hóa xã, thôn hoặc các điểm vui chơi trên địa bàn хã của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
08/11/2023 12:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời trang bị tại khu vực nhà văn hóa xã, thôn hoặc các điểm vui chơi trên địa bàn хã của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
07/11/2023 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
07/11/2023 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm màn hình Led của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/11/2023 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
16/06/2025 14:45
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 09:45
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 14:52
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Lắp đặt bảng tên thay đổi thông tin các cơ quan, đơn vị; sửa chữa, cải tạo lắp đặt mới đèn led trang trí tại các vòng xoay, tuyến đường trên địa bàn huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
28/05/2025 09:12
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Lắp đặt bảng tên thay đổi thông tin các cơ quan, đơn vị; sửa chữa, cải tạo lắp đặt mới đèn led trang trí tại các vòng xoay, tuyến đường trên địa bàn huyện với 3 nhà thầu tham gia.
18/05/2025 09:38
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Lắp đặt bảng tên thay đổi thông tin các cơ quan, đơn vị; sửa chữa, cải tạo lắp đặt mới đèn led trang trí tại các vòng xoay, tuyến đường trên địa bàn huyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 17:26
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
09/05/2025 14:38
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Lắp đặt bảng tên thay đổi thông tin các cơ quan, đơn vị; sửa chữa, cải tạo lắp đặt mới đèn led trang trí tại các vòng xoay, tuyến đường trên địa bàn huyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 10:39
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01 với 3 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 09:42
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đăng tải TBMT Gói thầu 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm màn hình Led của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
11/12/2023 15:48
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm màn hình Led của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2023 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thang máy tải hàng có người đi của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 14:28
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thang máy tải hàng có người đi của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với 3 gói thầu.
15/11/2023 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí mua sắm trang thiết bị của Trường PTDTBT THCS Sơn Điền của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2023 09:46
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện nhiệm vụ Đề án 06/CP năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
08/11/2023 12:39
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời trang bị tại khu vực nhà văn hóa xã, thôn hoặc các điểm vui chơi trên địa bàn хã của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
08/11/2023 12:21
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mua sắm thiết bị thể dục ngoài trời trang bị tại khu vực nhà văn hóa xã, thôn hoặc các điểm vui chơi trên địa bàn хã của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
07/11/2023 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG.
07/11/2023 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm màn hình Led của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/11/2023 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 91 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 91 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 133 TBMT, trong đó tự mời thầu 132 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 114 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 141 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Don’t ever say goodbye if you still want to hold on,Don’t ever say not loving him anymore if you can’t let him go.Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu như bạn còn muốn cố gắng, đừng bao giờ nói lời chia tay nếu bạn còn muốn tiếp tục, đừng bao giờ nói không yêu chàng nữa nếu như bạn không thể để chàng ra đi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh