Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.316.308.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.204.103.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.316.308.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.204.103.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,36%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 156 gói thầu, trong đó trúng 67 gói, trượt 83 gói, 4 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 9.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.09% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (128), Đồng Tháp (3), Cà Mau (1), Không xác định (24)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (124), Đồng Tháp (3), Bạc Liêu (1), Không xác định (28)
- Có quan hệ với 57 bên mời thầu
- Có quan hệ với 38 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 173 nhà thầu trong 104 gói thầu, thắng 18 gói, thua 82 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 24 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 207 gói thầu với 22 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần xây dựng CITAD
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00011283
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh An Giang
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng - Nhà công nghiệp (Kiến trúc, kết cấu, cấp thoát nước)
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng - Công nghiệp; HTKT (cấp nước, thoát nước)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nhà công nghiệp; HTKT (cấp nước, thoát nước)
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng - Công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Thi công xây lắp hạng mục: khối 6 phòng học bộ môn + khối hiệu bộ + thử tĩnh (Đăng tải trên báo đấu thầu số 34 ngày 23/02/2018) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
23/02/2018 07:57
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21 - Thi công xây lắp hạng mục: Khối Văn phòng Ban Giám hiệu + 06 phòng học bộ môn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 199 ngày 20/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
20/10/2017 07:15
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19+20: Thi công xây lắp hạng mục: San lấp mặt bằng, cổng -hàng rào, nhà bảo vệ, Khối 24 phòng học + cầu dẫn + chống sét + thử tĩnh (Đăng tải trên báo đấu thầu số 199 ngày 20/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
20/10/2017 07:15
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20 - Thi công xây lắp hạng mục: Khối 18 phòng học + Vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
15/02/2017 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Thi công xây lắp hạng mục: Khối 02 phòng học; 06 phòng bộ môn; Khối hành chính quản trị - phục vụ học tập. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 147 ngày 05/08/2016) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
05/08/2016 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HUỲNH CAO PHÁT
29/10/2024 08:24
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG P&C
11/10/2024 09:22
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HUỲNH CAO PHÁT
11/10/2024 09:19
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG P&C
11/10/2024 09:09
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGŨ THƯỜNG
11/10/2024 09:07
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 với 3 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 14:14
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 14:14
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số
07 với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 14:14
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 14:14
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07 với 3 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Thi công xây lắp hạng mục: khối 6 phòng học bộ môn + khối hiệu bộ + thử tĩnh (Đăng tải trên báo đấu thầu số 34 ngày 23/02/2018) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
23/02/2018 07:57
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21 - Thi công xây lắp hạng mục: Khối Văn phòng Ban Giám hiệu + 06 phòng học bộ môn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 199 ngày 20/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
20/10/2017 07:15
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19+20: Thi công xây lắp hạng mục: San lấp mặt bằng, cổng -hàng rào, nhà bảo vệ, Khối 24 phòng học + cầu dẫn + chống sét + thử tĩnh (Đăng tải trên báo đấu thầu số 199 ngày 20/10/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
20/10/2017 07:15
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 20 - Thi công xây lắp hạng mục: Khối 18 phòng học + Vệ sinh của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
15/02/2017 09:15
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Thi công xây lắp hạng mục: Khối 02 phòng học; 06 phòng bộ môn; Khối hành chính quản trị - phục vụ học tập. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 147 ngày 05/08/2016) của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD.
05/08/2016 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG CITAD là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có thứ thậm chí còn đáng giá cho nền văn minh hơn sự uyên thâm, và đó là tính cách. "
Henry Louis Mencken
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh