Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.065.327.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.508.522.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.065.327.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.508.522.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 102.11% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (2), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Tĩnh (2), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚC LÂM
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00029583
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Tĩnh
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông lập BCKTKT công trình cầu đường bộ, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng lập BCKTKT
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông lập BCKTKT công trình cầu đường bộ, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: NN&PTNT lập BCKTKT và trừ công trình hồ, đập, tràn xả lũ, đê điều
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng lập BCKTKT
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
02/12/2022 09:35
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2022 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2022 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu TVTT.01 Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
03/11/2022 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu TVĐT.01 Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
03/11/2022 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu XD-01: Cải tạo nhà ở và làm việc 03 tầng, nhà ăn nhà bếp, sân đường nội bộ và hệ thống cấp điện ngoài nhà, điện chiếu sáng sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
26/10/2022 23:07
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT XD-01: Cải tạo nhà ở và làm việc 03 tầng, nhà ăn nhà bếp, sân đường nội bộ và hệ thống cấp điện ngoài nhà, điện chiếu sáng sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/10/2022 14:30
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
25/07/2022 07:49
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Nâng cấp tuyến đường ĐH77B đoạn từ thôn Thanh Sơn xã Đức Lĩnh đến thôn 8 xã Đức Bồng của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
19/07/2022 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT 01.XL: Nâng cấp tuyến đường ĐH77B đoạn từ thôn Thanh Sơn xã Đức Lĩnh đến thôn 8 xã Đức Bồng của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM công bố kết quả gói thầu 01.XL: Nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ khuôn viên UB xã Cẩm Thành theo hồ sơ thiết kế đã được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC TRÀ MY
26/12/2022 07:31
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM công bố KQMT gói thầu 01.XL: Nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ khuôn viên UB xã Cẩm Thành theo hồ sơ thiết kế đã được phê duyệt với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2022 07:36
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đăng tải TBMT 01.XL: Nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ khuôn viên UB xã Cẩm Thành theo hồ sơ thiết kế đã được phê duyệt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2022 10:05
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM công bố kết quả gói thầu XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG DŨNG, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG HỘI
02/12/2022 09:35
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM công bố KQMT gói thầu XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2022 15:32
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đăng tải TBMT XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2022 13:53
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đăng tải TBMT XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2022 14:24
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM công bố kết quả gói thầu TVTT.01 Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CPXD 248
03/11/2022 14:19
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM công bố kết quả gói thầu TVĐT.01 Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CPXD Phúc Lâm
03/11/2022 14:11
CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT công trình: Nâng cấp tuyến kênh tưới N6-3-2 xã Nam Phúc Thăng với 5 gói thầu.
01/11/2022 21:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
02/12/2022 09:35
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2022 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2022 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu TVTT.01 Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
03/11/2022 14:19
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu TVĐT.01 Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
03/11/2022 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu XD-01: Cải tạo nhà ở và làm việc 03 tầng, nhà ăn nhà bếp, sân đường nội bộ và hệ thống cấp điện ngoài nhà, điện chiếu sáng sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
26/10/2022 23:07
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT XD-01: Cải tạo nhà ở và làm việc 03 tầng, nhà ăn nhà bếp, sân đường nội bộ và hệ thống cấp điện ngoài nhà, điện chiếu sáng sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/10/2022 14:30
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 Xây dựng các hạng mục theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
25/07/2022 07:49
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Nâng cấp tuyến đường ĐH77B đoạn từ thôn Thanh Sơn xã Đức Lĩnh đến thôn 8 xã Đức Bồng của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM.
19/07/2022 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM đã đăng tải TBMT 01.XL: Nâng cấp tuyến đường ĐH77B đoạn từ thôn Thanh Sơn xã Đức Lĩnh đến thôn 8 xã Đức Bồng của chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP XÂY DỰNG PHÚC LÂM là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những đồng xu không rơi xuống từ thiên đường. Chúng phải được kiếm ở chốn phàm trần này. "
Margaret Thatcher
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh