Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 207 nhà thầu.
- Đã công bố 898 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 327 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 102 gói (với 105 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 514 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 418 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,24%, Xây lắp 40,95%, Tư vấn 15,24%, Phi tư vấn 8,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 681.893.537.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 654.348.024.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 207 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,24%, Xây lắp 40,95%, Tư vấn 15,24%, Phi tư vấn 8,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 681.893.537.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 654.348.024.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
07/11/2022 15:53
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cho công tác sửa chữa MBA Đợt 3 - Quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
26/10/2022 14:41
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
24/10/2022 08:23
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
24/10/2022 08:16
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
06/10/2022 14:59
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vẫn xây dựng của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
30/09/2022 15:59
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
30/09/2022 15:47
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư MBA đợt 1-Quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
15/08/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Kiểm toán của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
12/08/2022 15:50
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
12/08/2022 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Technology MT9
07/11/2022 15:53
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cho công tác sửa chữa MBA Đợt 3 - Quý 3 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Chế Tạo Biến Áp Thiết Bị Điện Đông Anh Hà Nội
26/10/2022 14:41
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Nhật Minh Nguyên
24/10/2022 08:23
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI LÂM
24/10/2022 08:16
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT ĐTXD với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 08:56
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN HÀ GIA
06/10/2022 14:59
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN HÀ GIA
30/09/2022 15:47
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư cho công tác sửa chữa MBA Đợt 3 - Quý 3 năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 16:31
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT ĐTXD theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 09:16
Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT ĐTXD với 1 gói thầu.
14/09/2022 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn khảo sát, lập BCKT-KT ĐTXD của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
07/11/2022 15:53
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cho công tác sửa chữa MBA Đợt 3 - Quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
26/10/2022 14:41
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
24/10/2022 08:23
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
24/10/2022 08:16
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
06/10/2022 14:59
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vẫn xây dựng của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
30/09/2022 15:59
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
30/09/2022 15:47
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư MBA đợt 1-Quý 3 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
15/08/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Kiểm toán của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
12/08/2022 15:50
Bên mời thầu Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc.
12/08/2022 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc là chủ đầu tư của 898 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc là chủ đầu tư của 105 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 95 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc là chủ đầu tư của 514 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 207 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống không bao giờ là bế tắc thực sự nếu con người dám rời bỏ những lối mòn và dũng cảm tìm ra những giá trị mới. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh