Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 97 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 97 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 67 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,81%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 61,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 339.995.148.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.344.886.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,81%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 61,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 339.995.148.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.344.886.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN LÊ
20/09/2022 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải TBMT Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2022 09:48
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
22/08/2022 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải TBMT Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2022 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với 1 gói thầu.
12/08/2022 10:02
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải KHLCNT Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quí IV năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với 1 gói thầu.
11/08/2022 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ vệ sinh văn phòng tại MobiFone TP.HCM 2 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
28/06/2022 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ vệ sinh văn phòng tại MobiFone TP.HCM 1 và MobiFone TP.Thủ Đức năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VỆ SINH CÔNG NGHIỆP GIA HƯNG
28/06/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM2 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cung Ứng Dịch Vụ Bảo Vệ Sài Gòn Phương Nam
28/06/2022 00:00
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM1 và MobiFone TP Thủ Đức năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dich vụ Bảo vệ Ti Tan
24/06/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 công bố KQMT gói thầu Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
22/08/2022 15:07
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 công bố kết quả gói thầu Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
22/08/2022 15:00
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đăng tải TBMT Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2022 14:45
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 với 1 gói thầu.
12/08/2022 10:02
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đăng tải KHLCNT Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quí IV năm 2022 với 1 gói thầu.
11/08/2022 16:15
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng Nhà khách, sân vườn khu hành chính huyện (Đợt 3) với 5 gói thầu.
08/08/2022 08:53
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 công bố kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM2 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cung Ứng Dịch Vụ Bảo Vệ Sài Gòn Phương Nam
28/06/2022 00:00
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 công bố kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM1 và MobiFone TP Thủ Đức năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dich vụ Bảo vệ Ti Tan
24/06/2022 00:00
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đăng tải KHLCNT Mua SIM 4G 64K ứng cứu phục vụ kinh doanh năm 2022 với 1 gói thầu.
03/06/2022 17:06
CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đăng tải TBMT Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM2 năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2022 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN LÊ
20/09/2022 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải TBMT Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2022 09:48
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
22/08/2022 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải TBMT Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quý IV năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2022 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và giao sản phẩm chương trình chúc mừng sinh nhật khách hàng trả sau cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với 1 gói thầu.
12/08/2022 10:02
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải KHLCNT Mua SIM 4G 64K phục vụ kinh doanh quí IV năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 với 1 gói thầu.
11/08/2022 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ vệ sinh văn phòng tại MobiFone TP.HCM 2 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
28/06/2022 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ vệ sinh văn phòng tại MobiFone TP.HCM 1 và MobiFone TP.Thủ Đức năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VỆ SINH CÔNG NGHIỆP GIA HƯNG
28/06/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM2 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cung Ứng Dịch Vụ Bảo Vệ Sài Gòn Phương Nam
28/06/2022 00:00
Bên mời thầu CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cung cấp dịch vụ bảo vệ tại MobiFone TP.HCM1 và MobiFone TP Thủ Đức năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dich vụ Bảo vệ Ti Tan
24/06/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 là chủ đầu tư của 97 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 97 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 là chủ đầu tư của 67 TBMT, trong đó tự mời thầu 50 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 là chủ đầu tư của 113 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY DỊCH VỤ MOBIFONE KHU VỰC 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lẽ nỗi nhớ khắc cốt ghi tâm cũng không thắng nổi tình cảm nồng ấm ngày ngày bên nhau, cũng giống như người thường không thể thắng nổi cảm giác trống trải. Lúc yếu đuối, ai mà chẳng chọn một bến bờ có thể khiến người đó cảm thấy ấm lòng. "
Cửu Lộ Phi Hương
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh