Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 270 nhà thầu.
- Đã công bố 87 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1046 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1268 gói thầu, trong đó có 705 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 421 gói (với 443 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 475 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 293 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 561 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 493 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,83%, Xây lắp 59,82%, Tư vấn 9,71%, Phi tư vấn 5,42%, Hỗn hợp 0,23%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 526.430.932.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 443.852.370.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang như sau:
- Có quan hệ với 270 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,83%, Xây lắp 59,82%, Tư vấn 9,71%, Phi tư vấn 5,42%, Hỗn hợp 0,23%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 526.430.932.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 443.852.370.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,69%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 35 gói thầu, trong đó trúng 35 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 68.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 84.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (35)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (23), Không xác định (12)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 242 gói thầu với 30 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Lộ ra 22kV khai thác tải trạm 110kV Vĩnh Quang tỉnh An Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 3 gói thầu.
20/08/2026 08:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường dây 110kV Vĩnh Quang – Hòn Đất, Kiên Bình - Hòn Đất, Kiên Bình - Kiên Lương - Kiên Lương 2, Kiên Bình - Holcim tỉnh An Giang, năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:38
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường dây 110kV Rạch Giá 2 – Minh Phong - An Biên, Rạch Giá 2 - Giồng Riềng, Giồng Riềng - Gò Quao, Thạnh Đông - Thoại Sơn (trụ 97) tỉnh An Giang, năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:34
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm biến áp 110kV An Biên, Thạnh Đông năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp và cung cấp VTTB của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
17/08/2026 13:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính để bàn phục vụ quản lý dự án các công trình ĐTXD năm 2026 - đợt 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:10
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng cấp cho Điện lực Tân Hiệp và Giồng Riềng của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng cho các phòng làm việc của Công ty Điện lực An Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh cách điện đường dây 220kV Kiên Bình - Phú Quốc của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án của công trình "Phát triển, cải tạo lưới điện trung hạ thế khu vực huyện Châu Thành, tỉnh An Giang năm 2026" với 1 gói thầu.
03/07/2025 08:57
Công ty Điện lực An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án của công trình "Cải tạo, nâng cấp lưới điện trung thế khu vực huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang năm 2026" với 1 gói thầu.
03/07/2025 08:48
Công ty Điện lực An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án của công trình "Cải tạo, nâng cấp lưới điện và xóa câu phụ khu vực huyện Phú Tân, Chợ Mới, tỉnh An Giang năm 2026" với 1 gói thầu.
03/07/2025 08:35
Công ty Điện lực An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án của công trình "Cải tạo, nâng cấp và phát triển lưới điện tuyến tránh thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang" với 1 gói thầu.
03/07/2025 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy điều hòa không khí của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Lộ ra 22kV khai thác tải trạm 110kV Vĩnh Quang tỉnh An Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 3 gói thầu.
20/08/2026 08:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường dây 110kV Vĩnh Quang – Hòn Đất, Kiên Bình - Hòn Đất, Kiên Bình - Kiên Lương - Kiên Lương 2, Kiên Bình - Holcim tỉnh An Giang, năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:38
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường dây 110kV Rạch Giá 2 – Minh Phong - An Biên, Rạch Giá 2 - Giồng Riềng, Giồng Riềng - Gò Quao, Thạnh Đông - Thoại Sơn (trụ 97) tỉnh An Giang, năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:34
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm biến áp 110kV An Biên, Thạnh Đông năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp và cung cấp VTTB của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
17/08/2026 13:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính để bàn phục vụ quản lý dự án các công trình ĐTXD năm 2026 - đợt 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:10
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng cấp cho Điện lực Tân Hiệp và Giồng Riềng của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:42
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng cho các phòng làm việc của Công ty Điện lực An Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:30
Bên mời thầu Công ty Điện lực An Giang đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh cách điện đường dây 220kV Kiên Bình - Phú Quốc của chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang với 1 gói thầu.
31/07/2026 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang là chủ đầu tư của 87 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang là chủ đầu tư của 1046 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 704 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 342 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang là chủ đầu tư của 443 TBMT, trong đó tự mời thầu 358 TBMT, đơn vị khác mời thầu 85 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang là chủ đầu tư của 475 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực An Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 270 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh