Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 584 nhà thầu.
- Đã công bố 169 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 852 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1530 gói thầu, trong đó có 660 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1013 gói (với 1198 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1369 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 434 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 705 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 667 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,14%, Xây lắp 38,31%, Tư vấn 19,53%, Phi tư vấn 7,51%, Hỗn hợp 1,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.638.081.486.816 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.468.459.700.824 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 584 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,14%, Xây lắp 38,31%, Tư vấn 19,53%, Phi tư vấn 7,51%, Hỗn hợp 1,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.638.081.486.816 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.468.459.700.824 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐỊNH GIÁ ACC_VIỆT NAM
11/10/2022 19:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ an toàn năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI TAM SƠN
28/09/2022 14:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3-TT6-22: Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN ÂN MIỀN BẮC
19/09/2022 19:52
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 20:32
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Đấu thầu tập trung các công trình ĐTXD bổ sung năm 2022 (tháng 9) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/09/2022 20:24
Công ty Điện lực Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đấu thầu tập trung các công trình ĐTXD bổ sung năm 2022 (tháng 9).
14/09/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê lực lượng an ninh bảo vệ cho 18 chốt trực tại các TBA 110kV do PCBN quản lý vận hành và 02 chốt bảo vệ tại kho Công ty Điện lực Bắc Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
30/08/2022 16:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
29/08/2022 14:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1-HTOT-22: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 13:53
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống nguồn dự phòng cho hệ thống truyền dẫn và thiết bị an toàn thông tin cho hệ thống OT tại PC Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/08/2022 13:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CIMEICO, CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐỊNH GIÁ ACC_VIỆT NAM
11/10/2022 19:25
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 09:01
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ an toàn năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI TAM SƠN
28/09/2022 14:06
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3-TT6-22: Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DÂY VÀ CÁP ĐIỆN THƯỢNG ĐÌNH, CÔNG TY TNHH TUẤN ÂN MIỀN BẮC
19/09/2022 19:52
Công ty Điện lực Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 20:32
Công ty Điện lực Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Đấu thầu tập trung các công trình ĐTXD bổ sung năm 2022 (tháng 9) với 1 gói thầu.
14/09/2022 20:24
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ an toàn năm 2022 với 3 nhà thầu tham gia.
01/09/2022 09:12
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê lực lượng an ninh bảo vệ cho 18 chốt trực tại các TBA 110kV do PCBN quản lý vận hành và 02 chốt bảo vệ tại kho Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
30/08/2022 16:44
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3-TT6-22: Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện với 5 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 07:31
Công ty Điện lực Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
29/08/2022 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐỊNH GIÁ ACC_VIỆT NAM
11/10/2022 19:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ an toàn năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI TAM SƠN
28/09/2022 14:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3-TT6-22: Mua sắm dây dẫn, cách điện và phụ kiện của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN ÂN MIỀN BẮC
19/09/2022 19:52
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu KT-T9-2022: Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 20:32
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Đấu thầu tập trung các công trình ĐTXD bổ sung năm 2022 (tháng 9) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/09/2022 20:24
Công ty Điện lực Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đấu thầu tập trung các công trình ĐTXD bổ sung năm 2022 (tháng 9).
14/09/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê lực lượng an ninh bảo vệ cho 18 chốt trực tại các TBA 110kV do PCBN quản lý vận hành và 02 chốt bảo vệ tại kho Công ty Điện lực Bắc Ninh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
30/08/2022 16:44
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cấu hình, chuyển đổi hệ thống đo xa về máy chủ mới của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
29/08/2022 14:19
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1-HTOT-22: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 13:53
Bên mời thầu Công ty Điện lực Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống nguồn dự phòng cho hệ thống truyền dẫn và thiết bị an toàn thông tin cho hệ thống OT tại PC Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/08/2022 13:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh là chủ đầu tư của 169 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh là chủ đầu tư của 852 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 852 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh là chủ đầu tư của 1198 TBMT, trong đó tự mời thầu 1140 TBMT, đơn vị khác mời thầu 58 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh là chủ đầu tư của 1369 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 584 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những gì đã thuộc về quá khứ, rốt cuộc phải tốn bao nhiêu thời gian mới lấy lại được. "
Tình Không Lam Hề
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh