Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 300 nhà thầu.
- Đã công bố 88 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 286 gói (với 300 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 387 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,00%, Xây lắp 31,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 17,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 752.309.393.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 625.380.110.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 300 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,00%, Xây lắp 31,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 17,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 752.309.393.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 625.380.110.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,87%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 104 gói thầu, trong đó trúng 104 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 84.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.17% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (104)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Định (104)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 209 gói thầu với 24 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 34-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
01/07/2025 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 30-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
01/07/2025 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
01/07/2025 09:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12-TN-2025: Thí nghiệm thiết bị, hiệu chỉnh kết nối SCADA của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
30/06/2025 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu 25.24.HH Cấu kiện xà phục vụ ĐTXD 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
23/06/2025 17:52
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 40-TVGS-2025: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị dự án của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
19/06/2025 20:53
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 59-XL-2025: Thi công xây lắp dự án của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
19/06/2025 20:46
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu 25-23/HH Các vật dụng bảo vệ cá nhân của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-BẢO HỘ LAO ĐỘNG LỘC AN
18/06/2025 08:54
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 31-TN-2025: thí nghiệm tủ hợp bộ, cài đặt kết nối scada, thí nghiệm tổng mạch tại TBA 110kV của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
18/06/2025 07:17
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu 25.20.HH Dụng cụ thi công, dụng cụ an toàn của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT SÔNG LA
16/06/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 34-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
01/07/2025 10:06
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 30-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
01/07/2025 09:57
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 28-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
01/07/2025 09:06
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12-TN-2025: Thí nghiệm thiết bị, hiệu chỉnh kết nối SCADA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
30/06/2025 16:49
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu 25.24.HH Cấu kiện xà phục vụ ĐTXD 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
23/06/2025 17:52
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 40-TVGS-2025: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
19/06/2025 20:53
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 59-XL-2025: Thi công xây lắp dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
19/06/2025 20:46
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu 25-23/HH Các vật dụng bảo vệ cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-BẢO HỘ LAO ĐỘNG LỘC AN
18/06/2025 08:54
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 31-TN-2025: thí nghiệm tủ hợp bộ, cài đặt kết nối scada, thí nghiệm tổng mạch tại TBA 110kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
18/06/2025 07:17
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu 25.20.HH Dụng cụ thi công, dụng cụ an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT SÔNG LA
16/06/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 34-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
01/07/2025 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 30-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
01/07/2025 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28-XL-2025: Thi công xây lắp dự án phần di dời công tơ của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
01/07/2025 09:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12-TN-2025: Thí nghiệm thiết bị, hiệu chỉnh kết nối SCADA của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
30/06/2025 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu 25.24.HH Cấu kiện xà phục vụ ĐTXD 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
23/06/2025 17:52
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 40-TVGS-2025: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị dự án của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
19/06/2025 20:53
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 59-XL-2025: Thi công xây lắp dự án của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH
19/06/2025 20:46
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu 25-23/HH Các vật dụng bảo vệ cá nhân của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-BẢO HỘ LAO ĐỘNG LỘC AN
18/06/2025 08:54
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 31-TN-2025: thí nghiệm tủ hợp bộ, cài đặt kết nối scada, thí nghiệm tổng mạch tại TBA 110kV của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
18/06/2025 07:17
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu 25.20.HH Dụng cụ thi công, dụng cụ an toàn của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT SÔNG LA
16/06/2025 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 88 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 300 TBMT, trong đó tự mời thầu 300 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 387 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư có quan hệ với 300 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cũng như tình yêu là định hướng chỉ dẫn tới mọi điều và không phù hợp với giới hạn của một điều, tài năng của con người phải ôm trọn cả thế giới mà con người phải đối đầu. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026