Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 260 nhà thầu.
- Đã công bố 88 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 412 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 699 gói thầu, trong đó có 237 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 451 gói (với 532 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 429 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 146 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 108 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,82%, Xây lắp 12,03%, Tư vấn 23,31%, Phi tư vấn 4,70%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 624.804.694.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 528.545.770.579 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 260 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,82%, Xây lắp 12,03%, Tư vấn 23,31%, Phi tư vấn 4,70%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 624.804.694.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 528.545.770.579 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Thay thế tủ điều khiển, bảo vệ TBA 110kV Đắk Mil năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
21/06/2025 09:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Công trình Chỉnh trang, bó gọn cáp viễn thông trên cột điện năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:20
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Công cụ dụng cụ năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
15/06/2025 11:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Công cụ dụng cụ năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
15/06/2025 11:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện hệ thống CNTT, VTDR ĐNoPC năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
11/06/2025 14:18
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
03/06/2025 07:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thay thế các thiết bị hư hỏng xuống cấp tại các TBA 110kV năm 2025 và công trình Xử lý các tồn tại sau TNĐK TNCBM thiết bị tại các TBA 110kV tỉnh Đắk Nông năm 2024 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 3 gói thầu.
23/05/2025 14:09
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà cửa, vật kiến trúc năm 2025 tại Công ty Điện lực Đắk Nông của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Hệ thống SCADA thiết bị phân đoạn lưới điện trung thế ĐNoPC năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
18/05/2025 10:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTTB phục vụ các công trình SXKD, SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Thay thế tủ điều khiển, bảo vệ TBA 110kV Đắk Mil năm 2025 với 1 gói thầu.
21/06/2025 09:21
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Công trình Chỉnh trang, bó gọn cáp viễn thông trên cột điện năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:20
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm Công cụ dụng cụ năm 2025 với 1 gói thầu.
15/06/2025 11:29
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm Công cụ dụng cụ năm 2025 với 1 gói thầu.
15/06/2025 11:11
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Hoàn thiện hệ thống CNTT, VTDR ĐNoPC năm 2025 với 2 gói thầu.
11/06/2025 14:18
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh với 2 gói thầu.
03/06/2025 07:58
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà cửa, vật kiến trúc năm 2025 tại Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:03
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Hệ thống SCADA thiết bị phân đoạn lưới điện trung thế ĐNoPC năm 2025 với 1 gói thầu.
18/05/2025 10:06
Công ty Điện lực Đắk Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm VTTB phục vụ các công trình SXKD, SCL bổ sung năm 2025 với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Thay thế tủ điều khiển, bảo vệ TBA 110kV Đắk Mil năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
21/06/2025 09:21
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Công trình Chỉnh trang, bó gọn cáp viễn thông trên cột điện năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:20
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Công cụ dụng cụ năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
15/06/2025 11:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Công cụ dụng cụ năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
15/06/2025 11:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện hệ thống CNTT, VTDR ĐNoPC năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
11/06/2025 14:18
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
03/06/2025 07:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Công trình: Thay thế các thiết bị hư hỏng xuống cấp tại các TBA 110kV năm 2025 và công trình Xử lý các tồn tại sau TNĐK TNCBM thiết bị tại các TBA 110kV tỉnh Đắk Nông năm 2024 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 3 gói thầu.
23/05/2025 14:09
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà cửa, vật kiến trúc năm 2025 tại Công ty Điện lực Đắk Nông của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Hệ thống SCADA thiết bị phân đoạn lưới điện trung thế ĐNoPC năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
18/05/2025 10:06
Bên mời thầu Công ty Điện lực Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTTB phục vụ các công trình SXKD, SCL bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông là chủ đầu tư của 88 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông là chủ đầu tư của 412 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 412 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông là chủ đầu tư của 532 TBMT, trong đó tự mời thầu 514 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông là chủ đầu tư của 429 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Đắk Nông là chủ đầu tư có quan hệ với 260 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lao động trí óc mà không lao động chân tay, chỉ biết lý luận mà không biết thực hành thì cũng là trí thức có một nửa. Vì vậy, cho nên các cháu trong lúc học lý luận cũng phải kết hợp với thực hành và tất cả các ngành khác đều phải: lý luận kết hợp với thực hành, học tập kết hợp với lao động. "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh