Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 199 nhà thầu.
- Đã công bố 138 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 195 gói (với 228 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 255 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,74%, Xây lắp 35,09%, Tư vấn 43,42%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 731.282.270.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 666.774.637.465 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH như sau:
- Có quan hệ với 199 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,74%, Xây lắp 35,09%, Tư vấn 43,42%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 731.282.270.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 666.774.637.465 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26MS: Mua sắm trang thiết bị và vật tư văn phòng phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CENTURY HOÀNG MINH
26/08/2026 09:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03-26.XL.SCL 2026 thi công 03 công trình:
1. Đại tu đường trục hạ thế các Trạm biến áp thôn Phương Trạch, thôn Ngọc Chi xã Vĩnh Thanh;
2. Đại tu đường trục hạ thế các Trạm biến áp thôn Vĩnh Thanh xã Vĩnh Thanh;
3. Đại tu kiến trúc trạm biến áp trên địa bàn xã Thư Lâm, xã Phúc Thịnh, xã Thiên Lộc, xã Đông Anh, xã Vĩnh Thanh năm 2026. của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 12:24
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số
09/TVTK/ĐTXD-
2027 - Tư vấn lập
Báo cáo kinh tế
kỹ thuật công
trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:12
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 10:56
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và vật tư văn phòng phục vụ Ban Quản lý dự án kiêm nhiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM VÀ XUẤT NHẬP KHẨU VIỆT THÁI
01/06/2026 16:58
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm quà tặng tri ân khách hàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ THIÊN PHÚC
29/12/2025 14:41
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10/GS/ĐTXD-2025 giám sát thi công xây dựng và lắp đặt VTTB 06 công trình giao thực hiện đầu tư năm 2025 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐIỆN & HẠ TẦNG KỸ THUẬT
24/07/2025 15:26
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10/XL/ĐTXD-2025 thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt VTTB 06 công trình giao thực hiện đầu tư năm 2025 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Kỹ thuật Năng lượng Việt nam, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG VÀ HẠ TẦNG VIỆT NAM
18/07/2025 11:24
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thí nghiệm và kiểm định VTTB công trình: Xây dựng các TBA thuộc mạch vòng 1 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
17/07/2025 10:08
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định VTTB công trình: Xây dựng mới 02 xuất tuyến 22kV từ TBA E1.41 Mai Lâm cấp điện cho Khu đô thị Vinhomes Coloa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
16/07/2025 13:51
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thí nghiệm và kiểm định VTTB công trình: Xây dựng các TBA thuộc mạch vòng 3 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
16/07/2025 11:10
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định VTTB công trình: Xây dựng tuyến cáp ngầm mạch vòng 3 cấp điện Khu đô thị Vinhomes Coloa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
16/07/2025 11:10
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định VTTB công trình: Xây dựng tuyến cáp ngầm mạch vòng 1 và mạch vòng 2 cấp điện Khu đô thị Vinhomes.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
16/07/2025 10:17
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu thí nghiệm và kiểm định VTTB công trình: Xây dựng các TBA thuộc mạch vòng 2 cấp điện Khu đô thị Vinhomes CoLoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
16/07/2025 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26MS: Mua sắm trang thiết bị và vật tư văn phòng phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CENTURY HOÀNG MINH
26/08/2026 09:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03-26.XL.SCL 2026 thi công 03 công trình:
1. Đại tu đường trục hạ thế các Trạm biến áp thôn Phương Trạch, thôn Ngọc Chi xã Vĩnh Thanh;
2. Đại tu đường trục hạ thế các Trạm biến áp thôn Vĩnh Thanh xã Vĩnh Thanh;
3. Đại tu kiến trúc trạm biến áp trên địa bàn xã Thư Lâm, xã Phúc Thịnh, xã Thiên Lộc, xã Đông Anh, xã Vĩnh Thanh năm 2026. của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:00
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 12:24
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số
09/TVTK/ĐTXD-
2027 - Tư vấn lập
Báo cáo kinh tế
kỹ thuật công
trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:12
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 10:56
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 10:54
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03/TVTK/ĐTXD-2027 - Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH là chủ đầu tư của 138 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 44 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH là chủ đầu tư của 228 TBMT, trong đó tự mời thầu 152 TBMT, đơn vị khác mời thầu 76 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH là chủ đầu tư của 255 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH là chủ đầu tư có quan hệ với 199 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nơi nào có nước mà tôi có thể bị chết đuối đều là đại dương đối với tôi. "
Tục ngữ Nga
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh