Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 469 nhà thầu.
- Đã công bố 174 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 72 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1095 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1145 gói thầu, trong đó có 964 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1009 gói (với 1091 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 880 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 577 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 452 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,23%, Xây lắp 30,52%, Tư vấn 24,20%, Phi tư vấn 6,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.113.969.679.820 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 993.093.752.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định như sau:
- Có quan hệ với 469 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,23%, Xây lắp 30,52%, Tư vấn 24,20%, Phi tư vấn 6,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.113.969.679.820 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 993.093.752.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 20 trạm thuộc phường Gia Định, Thạnh Mỹ Tây của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:08
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình “SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 23 trạm thuộc Phường Gia Định, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình “SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 22 trạm thuộc hường Bình Thạnh, Bình Lợi Trung, Gia Định, Thạnh Mỹ Tây" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình “SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 22 trạm thuộc Phường Bình Thạnh, Gia Định" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 21 trạm thuộc phường Bình Thạnh, Gia Định của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị TSCĐ năm 2026 cho Công ty Điện lực Gia Định - Hạng mục “Kềm ép thủy lực 12T và bộ đai ép” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG KHOA
26/08/2026 16:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Trang bị TSCĐ năm 2026 cho Công ty Điện lực Gia Định - Hạng mục “Camera nhiệt hồng ngoại cầm tay” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:08
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập PAKTDT công trình "Sửa chữa lớn kiến trúc 54 Trạm phòng Công ty Điện lực Gia Định năm 2027" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 15:52
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra thiết kế phần không chuyên điện và dự toán 2 công trình: (1). Sửa chữa lớn kiến trúc 54 Trạm phòng Công ty Điện lực Gia Định;(2). Đại tu khôi phục vận hành bình thường VTTB trung hạ thế vận hành lâu năm trên địa bàn 11 phường thuộc Công ty Điện lực Gia Định-năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 09:38
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH HOA MINH
29/07/2026 11:34
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ kiện máy cắt thuộc dự án“Hoàn thiện thiết bị đóng cắt năm 2024 - Công ty Điện lực Gia Định”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ELECO VIỆT NAM
08/09/2025 15:02
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
25/08/2025 14:37
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Nâng cấp, phát triển trạm và lưới hạ thế công cộng khu vực Quận Phú Nhuận và Phường 01 đến Phường 12 Quận Bình Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN Á CHÂU
19/08/2025 09:15
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG AN BẮC
06/08/2025 10:05
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại trụ sở và các địa điểm làm việc của Công ty Điện lực Gia Định năm 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP THĂNG LONG BẢO AN SEPRE 24
24/07/2025 10:47
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe và cung cấp thiết bị 02 công trình: (1). SCL năm 2025 xe Hino - Biển số 51D-19944; (2). SCL năm 2025 xe Isuzu - Biển số 51E-044.17.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỬA CHỮA Ô TÔ TIẾN PHÁT
22/07/2025 10:15
Công ty Điện lực Gia Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung cáp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM
17/07/2025 16:57
Công ty Điện lực Gia Định công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy tính bảng phục vụ công tác kinh doanh với 10 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 10:05
Công ty Điện lực Gia Định đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình SCL TSCĐ 3 trạm ngắt Công Lý, Gia Định và Xích Long 1,2 - phần thay thế giàn accu 110 Vdc và 48 Vdc với 2 gói thầu.
08/07/2025 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 20 trạm thuộc phường Gia Định, Thạnh Mỹ Tây của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:08
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình “SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 23 trạm thuộc Phường Gia Định, Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:41
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình “SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 22 trạm thuộc hường Bình Thạnh, Bình Lợi Trung, Gia Định, Thạnh Mỹ Tây" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:23
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình “SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 22 trạm thuộc Phường Bình Thạnh, Gia Định" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:29
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: SCL TSCĐ lưới hạ thế, dây mắc điện và phụ kiện Công ty Điện lực Gia Định năm 2027 khu vực 21 trạm thuộc phường Bình Thạnh, Gia Định của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:27
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị TSCĐ năm 2026 cho Công ty Điện lực Gia Định - Hạng mục “Kềm ép thủy lực 12T và bộ đai ép” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯƠNG KHOA
26/08/2026 16:25
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Trang bị TSCĐ năm 2026 cho Công ty Điện lực Gia Định - Hạng mục “Camera nhiệt hồng ngoại cầm tay” của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:08
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập PAKTDT công trình "Sửa chữa lớn kiến trúc 54 Trạm phòng Công ty Điện lực Gia Định năm 2027" của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 15:52
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra thiết kế phần không chuyên điện và dự toán 2 công trình: (1). Sửa chữa lớn kiến trúc 54 Trạm phòng Công ty Điện lực Gia Định;(2). Đại tu khôi phục vận hành bình thường VTTB trung hạ thế vận hành lâu năm trên địa bàn 11 phường thuộc Công ty Điện lực Gia Định-năm 2027 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 09:38
Bên mời thầu Công ty Điện lực Gia Định đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định là chủ đầu tư của 174 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định là chủ đầu tư của 1095 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 961 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 134 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định là chủ đầu tư của 1091 TBMT, trong đó tự mời thầu 838 TBMT, đơn vị khác mời thầu 253 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định là chủ đầu tư của 880 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Gia Định là chủ đầu tư có quan hệ với 469 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cần sự nghiệp, không cần công danh. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh