Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 238 nhà thầu.
- Đã công bố 162 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 23 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 238 gói (với 265 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 404 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 199 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 59 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,75%, Xây lắp 33,21%, Tư vấn 42,64%, Phi tư vấn 1,89%, Hỗn hợp 1,51%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 783.599.004.976 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 712.969.780.328 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 238 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,75%, Xây lắp 33,21%, Tư vấn 42,64%, Phi tư vấn 1,89%, Hỗn hợp 1,51%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 783.599.004.976 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 712.969.780.328 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo xa phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG
04/09/2026 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03/2026- TN.07- SCL-BS của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/09/2026 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/2026-XL-SCL-BS-4CT của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI SƠN
28/08/2026 17:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08/2026-ĐTXD: “Cung cấp cáp điện, tủ điện và vật tư phụ kiện phục vụ các công trình ĐTXD năm 2026” của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/2027-TVTK.09-ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:22
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/2026-XLSCL-BS của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITEC QUẢNG NINH
28/08/2026 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/TVTK.2027.06- ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/2026-TVTT.04-ĐTXD: Tư vấn thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC
26/08/2026 17:33
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/2027-TVTK.07-ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 14:58
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/2027-TVTK.07-ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo xa phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG
04/09/2026 09:18
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phụ kiện phục vụ đảm bảo điện hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP VIDI
14/05/2026 10:39
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp cáp điện hạ áp phục vụ đảm bảo điện hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG XANH TƯƠNG LAI
24/04/2026 08:35
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo xa phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG
10/04/2026 14:29
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09-TN thí nghiệm vật tư thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
31/10/2025 09:25
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói số 04/2025-TN.13-ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
05/09/2025 10:08
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói số 03/2025-TVGS.13-ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY DỊCH VỤ ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
29/08/2025 18:12
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Gói thầu số TVTK-SCL2026: “Tư vấn lập TKBVTC - Tổng dự toán” thuộc các dự án: “Đại tu lưới điện hạ thế sau các TBA Mỗ Lao 6, Mỗ Lao 3, Vạn Phúc 1, Vạn Phúc 2, Cầu Am 4, Bơm Vạn Phúc, Mỗ Lao 1”, “Đại tu lưới điện hạ thế sau các TBA Di Dân 1, Di Dân 2, Phú La 6, Di Dân 3, Di Dân 4, Ba La 2, Ba La 5”, “Đại tu lưới điện hạ thế sau các TBA Phú Mỹ, Khu đấu gía Văn Chỉ, Đồng Phúc, Hòa Bình 1, Cổ Bản 2, Đồng Mai 7, Hòa Bình 2, Nghĩa Lộ 2”, “Đại tu lưới điện hạ thế sau các TBA Thành Công, La Nội 3B, La Dương 4, La Dương 2” với 1 gói thầu.
15/07/2025 15:22
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03/2026-TVTT.04-ĐTXD: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC
02/07/2025 18:09
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói số 04/2025-TN.02- ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
20/06/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo xa phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HỮU HỒNG
04/09/2026 09:18
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03/2026- TN.07- SCL-BS của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/09/2026 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/2026-XL-SCL-BS-4CT của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI SƠN
28/08/2026 17:21
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08/2026-ĐTXD: “Cung cấp cáp điện, tủ điện và vật tư phụ kiện phục vụ các công trình ĐTXD năm 2026” của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/2027-TVTK.09-ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:22
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/2026-XLSCL-BS của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITEC QUẢNG NINH
28/08/2026 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/TVTK.2027.06- ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/2026-TVTT.04-ĐTXD: Tư vấn thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC
26/08/2026 17:33
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/2027-TVTK.07-ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 14:58
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/2027-TVTK.07-ĐTXD: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 162 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 95 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 53 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 42 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 265 TBMT, trong đó tự mời thầu 140 TBMT, đơn vị khác mời thầu 125 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư của 404 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN LỰC HÀ ĐÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 238 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công đến khi cơ hội và sự chuẩn bị gặp nhau. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh