Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 126 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 754.288.710.443 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 734.054.032.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 754.288.710.443 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 734.054.032.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,68%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 276 gói thầu, trong đó trúng 268 gói, trượt 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 12.38% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (72), Thái Nguyên (30), Lào Cai (14), Sơn La (13), Bắc Ninh (12), Nghệ An (11), Lai Châu (9), Điện Biên (8), Phú Thọ (7), Thanh Hoá (6), Hải Phòng (5), Ninh Bình (5), Hà Tĩnh (5), Tuyên Quang (4), Lạng Sơn (4), Quảng Ninh (3), Cao Bằng (2), Quảng Ngãi (1), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Không xác định (63)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (33), Hưng Yên (27), Bắc Kạn (25), Sơn La (13), Lào Cai (11), Nghệ An (11), Lai Châu (9), Điện Biên (8), Bắc Giang (8), Thanh Hoá (6), Hà Tĩnh (5), Bắc Ninh (4), Thái Nguyên (4), Vĩnh Phúc (4), Lạng Sơn (4), Quảng Ninh (3), Hải Phòng (2), Hà Nam (2), Tuyên Quang (2), Hải Dương (2), Cao Bằng (2), Quảng Ngãi (1), Yên Bái (1), Nam Định (1), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Hà Giang (1), Phú Thọ (1), Không xác định (84)
- Có quan hệ với 92 bên mời thầu
- Có quan hệ với 118 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 36 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng 15 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 35 nhà thầu trong 40 gói thầu, thắng thầu 34 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 235 gói thầu với 39 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV và MBA tự dùng của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
13/03/2023 08:40
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt VTTB trạm của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Điện Công Nghiệp Hà Nội
11/02/2023 15:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN THỦ ĐỨC
15/01/2023 09:15
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Xây lắp đường dây, trạm biến áp 110kV và các xuất tuyến trung thế của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và xây lắp Trường Sơn
20/12/2022 09:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thái Hưng
30/09/2022 14:26
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây lắp và cung cấp VTTB của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TÙNG BÁCH
27/09/2022 10:47
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn, Xây Dựng và Dịch vụ Điện Việt
09/09/2022 08:01
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Xây lắp và cung cấp VTTB còn lại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI THANH HÀ
05/09/2022 15:10
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN THỦ ĐỨC
05/09/2022 08:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
31/08/2022 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV và MBA tự dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
13/03/2023 08:40
Công ty Điện lực Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt VTTB trạm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Điện Công Nghiệp Hà Nội
11/02/2023 15:16
Công ty Điện lực Hà Nam đăng tải KHLCNT Đường dây và TBA 110kV Nhân Mỹ, tỉnh Hà Nam với 8 gói thầu.
03/02/2023 14:20
Công ty Điện lực Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu 05: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV và MBA tự dùng với 4 nhà thầu tham gia.
05/01/2023 09:16
Công ty Điện lực Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu 06: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt VTTB trạm với 3 nhà thầu tham gia.
03/01/2023 07:40
Công ty Điện lực Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 07: Xây lắp đường dây, trạm biến áp 110kV và các xuất tuyến trung thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và xây lắp Trường Sơn
20/12/2022 09:03
Công ty Điện lực Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu 07: Xây lắp đường dây, trạm biến áp 110kV và các xuất tuyến trung thế với 2 nhà thầu tham gia.
03/12/2022 10:04
Công ty Điện lực Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thái Hưng
30/09/2022 14:26
Công ty Điện lực Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây lắp và cung cấp VTTB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TÙNG BÁCH
27/09/2022 10:47
Công ty Điện lực Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát với 2 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV và MBA tự dùng của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
13/03/2023 08:40
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt VTTB trạm của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Điện Công Nghiệp Hà Nội
11/02/2023 15:16
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN THỦ ĐỨC
15/01/2023 09:15
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Xây lắp đường dây, trạm biến áp 110kV và các xuất tuyến trung thế của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và xây lắp Trường Sơn
20/12/2022 09:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Thái Hưng
30/09/2022 14:26
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây lắp và cung cấp VTTB của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TÙNG BÁCH
27/09/2022 10:47
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn, Xây Dựng và Dịch vụ Điện Việt
09/09/2022 08:01
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Xây lắp và cung cấp VTTB còn lại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI THANH HÀ
05/09/2022 15:10
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt MBA 110kV của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN THỦ ĐỨC
05/09/2022 08:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện
31/08/2022 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam là chủ đầu tư của 135 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Hà Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có kẻ nào yêu mà không mong được yêu trả lại, mới chắc chắn là mình thật yêu ai hơn tất cả mà thôi. "
Meilhan
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh