Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 478 nhà thầu.
- Đã công bố 275 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 971 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1135 gói thầu, trong đó có 451 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 601 gói (với 611 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 615 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 131 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 436 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 321 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,06%, Xây lắp 33,55%, Tư vấn 14,57%, Phi tư vấn 0,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.531.726.375.147 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.394.986.121.045 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 478 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,06%, Xây lắp 33,55%, Tư vấn 14,57%, Phi tư vấn 0,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.531.726.375.147 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.394.986.121.045 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tồn tại về PCCC cho 03 nhà điều hành có lắp NLMTAM và 11 TBA 110kV tỉnh Kiên Giang (sau khi phê duyệt BCKTKT) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 3 gói thầu.
08/01/2026 11:04
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tồn tại về PCCC cho 03 nhà điều hành có lắp NLMTAM và 11 TBA 110kV tỉnh Kiên Giang (sau khi phê duyệt BCKTKT) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 3 gói thầu.
08/01/2026 10:59
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thay thế cáp ngầm lộ ra 22kV TBA 110kV An Biên, tỉnh An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
02/10/2025 15:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị bổ sung, thay thế thiết bị máy chủ, lưu trữ phục vụ nhu cầu quản trị nội bộ của Công ty Điện lực Kiên Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
03/09/2025 20:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
30/08/2025 21:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị hạ tầng mạng truyền dẫn để kiện toàn hệ thống mạng IT nội tỉnh của Công ty Điện lực Kiên Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
16/08/2025 11:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
07/08/2025 09:15
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT mua sắm quần áo bảo hộ lao động bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
24/07/2025 07:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ chuẩn bị sản xuất công trình Trạm 110kV Bắc Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
23/07/2025 20:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp lưới điện trung hạ thế từ 1 pha lên 3 pha, xóa câu phụ huyện An Biên, tỉnh Kiên Giang năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
23/07/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu:Công trình: Sửa chữa đường dây trung hạ thế và trạm biến áp các tuyến 472-474-476-478VT huyện Vĩnh Thuận, tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 09:56
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu:Công trình: Sửa chữa đường dây trung hạ thế tuyến 474VT, 476VT, 478AB huyện U Minh Thượng tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 09:26
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đường dây trung tuyến 471-477GR, 471GR, 472GR, 473GR, 475GR, 476MP huyện Giồng Riềng, tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 2 gói thầu.
30/06/2025 15:34
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa đường dây trung thế các tuyến 479GQ, 481GQ, 477GQ, 476LM huyện Gò Quao, tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:25
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT Bổ sung mạng cáp quang nội tỉnh ĐHSX tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
29/06/2025 09:34
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT Trang bị tụ bù trung hạ thế năm 2025 Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
27/06/2025 08:50
Công ty Điện lực Kiên Giang đăng tải KHLCNT Giám sát thi công
Các công trình:
1. Sửa chữa chống sét 110kV đường dây 173 Hà Tiên - 172 Phú Quốc năm 2025
2. Sửa chữa đường dây 110kV An Biên - Xẻo Nhàu - Lại Sơn tỉnh Kiên Giang năm 2025
3. Sửa chữa trạm biến áp 110kV Minh Phong tỉnh Kiên Giang năm 2025
4. Sửa chữa trạm biến áp 110kV Thạnh Đông tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tồn tại về PCCC cho 03 nhà điều hành có lắp NLMTAM và 11 TBA 110kV tỉnh Kiên Giang (sau khi phê duyệt BCKTKT) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 3 gói thầu.
08/01/2026 11:04
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tồn tại về PCCC cho 03 nhà điều hành có lắp NLMTAM và 11 TBA 110kV tỉnh Kiên Giang (sau khi phê duyệt BCKTKT) của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 3 gói thầu.
08/01/2026 10:59
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Thay thế cáp ngầm lộ ra 22kV TBA 110kV An Biên, tỉnh An Giang năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
02/10/2025 15:28
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị bổ sung, thay thế thiết bị máy chủ, lưu trữ phục vụ nhu cầu quản trị nội bộ của Công ty Điện lực Kiên Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
03/09/2025 20:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
30/08/2025 21:11
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Trang bị hạ tầng mạng truyền dẫn để kiện toàn hệ thống mạng IT nội tỉnh của Công ty Điện lực Kiên Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
16/08/2025 11:31
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
07/08/2025 09:15
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT mua sắm quần áo bảo hộ lao động bổ sung năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
24/07/2025 07:37
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ chuẩn bị sản xuất công trình Trạm 110kV Bắc Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
23/07/2025 20:12
Bên mời thầu Công ty Điện lực Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp lưới điện trung hạ thế từ 1 pha lên 3 pha, xóa câu phụ huyện An Biên, tỉnh Kiên Giang năm 2025 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang với 1 gói thầu.
23/07/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang là chủ đầu tư của 275 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang là chủ đầu tư của 971 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 933 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 38 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang là chủ đầu tư của 611 TBMT, trong đó tự mời thầu 596 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang là chủ đầu tư của 615 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Kiên Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 478 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc nào mà chẳng phải mua với ít nhiều đau khổ. "
Margaret Oliphant
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh